ดู: 1461|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำปาก] รบกวนดูปากให้หน่อยนะ

[คัดลอกลิงก์]

ปากแบบนี้จะทำปากบางกับหมอภูได้มั้ยคะ แต่ส่วนตัวคิดว่าไม่น่ามีปัญหาเนาะ เพราะมันหนาทั้งบนและล่าง แต่จะติดที่ว่าเวลายิ้มกว้างๆปากบนจะเห็นเหงือกนิดนึง ได้คิววันจันทร์นี้แล้วแต่ยังไม่ได้ให้คุณหมอดูรูปปากเลย เคยไปทำที่โรงบาลยันฮีแล้วคุณหมอไม่ทำให้ด้วยเหตุที่ว่าจัดฟันอยู่แต่ตอนนี้ถอดเหล็กแล้ว (ถอดวันนี้สดๆร้อนๆ)แต่ใส่รีเทนเนอรอยู่ ใครพอจะมีข้อมูลขอคำแนะนำหน่อยนะคะ มีรูปปากสวยๆที่เหมาะสำหรับคนหน้าใหญ่ๆของดิชั้น ^^ แนะนำมั้ยค่ะ กลัวไปแล้วไม่ได้ทำอีก T T
ดูๆ ไปก็ไม่หนานะครับ ก็แนะนำให้ทำปากบนให้เป็นกระจับ ก็พอครับ

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำค่า  โพสต์ 2012-3-14 22:41
เห็นด้วยกับ คห. ข้างบน
ทำปากให้เป็นกระจับก็พอค่ะ...
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-14 22:41:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย taii1 เมื่อ 2012-3-14 19:32
เห็นด้วยกับ คห. ข้างบน
ทำปากให้เป็นกระจับก็พอค่ะ... ...

ขอบคุนค่ะ แต่คุณแม่รีเควสมาให้ทำล่างอ่า เวลายิ้มเกดจะแอ๊บเก็บปากนิดนึงแต่ยังไงคงต้องให้คุณหมอดูอีกทีด้วย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้