ดู: 1497|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ครีม & วิตมิน ขาวใสดั่งใจคะ

[คัดลอกลิงก์]
เพื่อนๆ ช่วยแนะนำ ครีม & วิตมิน ที่ช่วยให้หน้าขาวใส หน่อยจิ คร๊ะ เอามาแชร์ กัน

ขอบคุณจ้า
เราก็ไม่รู้จะแนะนำอะไร แต่เราอยากจะบอกว่าบาชิทำหน้าเราเยิน

แสดงความคิดเห็น

แต่เห็นบางกระทู้บอกบาชิดี เรากำลังตัดสินใจใช้อยู่ค่ะ เริ่มงงแล้ว  โพสต์ 2012-3-16 14:17
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-13 12:08:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
บาชิ ที่ลักษณะครีมจะ เหมือนคล้าย ๆ กวนอิมป่ะ ครีมกลางคืน จะออะสีเหลือง ๆ ใช่ป่ะ เราก่าเคยใช้แต่ไม่นานคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย maythinee เมื่อ 2012-3-13 09:13
เราก็ไม่รู้จะแนะนำอะไร แต่เราอยากจะบอกว่าบาชิทำหน้ ...

ใช่ๆดีมากเลยช่วงแรกๆนะ หน้าขาวใสและ(บางมากด้วย) เราใช้เป็นปีๆเลยแหละ มาระยะหลังเนี้ยทาไปทั้งแสบและมีผดแดงขึ้นเต็มหน้าต้องไปหาหมอรักษาเป็นเดือนเปลี่ยนครีมอย่างอื่นก้อแพ้ตลอดแต่ตอนนี้ดีขึ้นแล้วเราใช้เบอกาโม่อยู่รูขุมขนกระชับแต่อาจจะขาวช้ากว่านิสนึง
บาชิ  เยินนนนจิงงงขาวหลอก  อย่าเลยยยย
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-19 07:39:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เห็นเพื่อนกิน Vista อ่าจร้า ไม่แน่ใจว่า ได้ผลมั้ย วิตมินซี & กลูต้า
ทานโสมเกาหลีแคบซูล ผลัดเซลล์ผิว และล้างพิษสะสมค่ะ  + วิทซีblackmore + กลูต้า blue ocaen ตอนเช้าอ่าค่ะ
ระหว่างมื้อออาหาร ทานวิตามินรวม + วิตามินอี + กลูต้า biogrow ค่ะ
ก่อนนอนวิทซีblackmore + วิทตามินอี + กลูต้า blue ocean + กลูต้า JA ค่ะ

มีอีกสูตรอ่าค่ะ

โสมเกาหลีแคบซูล ผลัดเซลล์ผิว และล้างพิษสะสมค่ะ  + วิทซีblackmore + กลูต้า canberry white plus ตอนเช้าอ่าค่ะ
ระหว่างมื้อออาหาร ทานวิตามินรวม + วิตามินอี + กลูต้า biogrow ค่ะ
ก่อนนอนวิทซีblackmore + วิทตามินอี + กลูต้า canberry white plus + กลูต้า JA ค่ะ

ตัว canberry จะทำให้หจ้าอกขยายหน่อย ๆ ด้วยค่ะ ^ ^

ละก็เข้าสปาขัดผิวช่วยสัปดาห์ละ 1ครั้ง หรือ เดือนละ 2 ครั้งก็ได้ค่ะ

ทาครีมกันแดด SPF 50 ทุกๆ 1-2 ชั่วโมงค่ะ

นอนพักผ่อนให้เพียงพอ ไม่ดื่ม ไม่สูบ ค่ะ

อันนี้คือที่ทานอยู่ เพื่อน ๆก็ทานค่ะ ขาวขึ้นกันหมดเลยค่ะ ^ ^
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-20 07:38:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมาก ๆๆจร้า จะลองเอาไปใช้ดูจร้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้