ดู: 1539|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากดูดีขึ้นค่ะ และอยากได้ข้อแนะนำหน่อยค่ะ ขอบคุณค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
คือ เราเป็นสมาชิกใหม่ค่ะ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ เรื่องมีอยู่ว่า เรานัดทำจมูกกับคุณหมอ ได้คิว เดือนมิถุนายนค่ะ แต่เรายังตัดสินใจไม่ได้อ่ะค่ะ เพราะว่าอยากดูดีขึ้นกว่าเดิมอีกอ่ะค่ะ (อยากสวยขึ้น) เราอยากให้เพื่อนๆพี่ๆที่มีประสบการณ์ดูรูปและพิจารณาให้หน่อยอ่ะค่ะ ว่าเราควรเพิ่มเติมอะไรบ้าง เราอยากทำทีเดียวเลยอ่ะค่ะ แต่จมูกอ่ะแน่นอน ตอนนี้ที่ตัดสินใจอยู่ คือ ทำปากบางและก็ทำคางค่ะ เพื่อนๆว่า หน้าเราพอจะไหวไหมคะ ช่วยแนะนำด้วยนะคะ ยังตัดสินใจไม่ได้เลยค่ะ ขอบคุณล่วงหน้านะคะ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-12 16:55:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย น้องกาญ เมื่อ 2012-3-12 17:32

โอ้ววว รูปใหญ่ไปปล่าวคะ ต้องขอโทษด้วยนะคะ เพิ่งหัดลงเป็นครั้งแรกค่ะ ขอโทษค่ะ และก็อยากสอบถามด้วยคะ ว่าถ้าทำปากบางกับคางหมอคนไหนดีคะ แต่เราจองคิวทำจมูกกับคุณหมอนพรัตน์ไว้อ่ะค่ะ ถ้าทำกับคุณหมอนพรัตน์ทีเลยจะดีไหมคะ แนะนำด้วยนะคะ
พี่ก็ดูดีอยู่แล้วอ่า แต่หนูว่าเสริมจมูกอีกนิดหน้าคงคมน่าดู ^^
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-13 00:22:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณนะคะ จริงๆเราเป็นคนทรงจมูกเล็กค่ะ เพื่อนๆมักบอกชอบจมูกเรา แต่เนื่องจากมันเล็กและไม่มีสัน มีทรง ของความโด่งเลยอ่ะจ่ะ เลยอยากทำ ส่วนปากกำลังตัดสินใจอยู่ค่ะ เพราะจริงๆแล้วเป็นคนปากหนาไม่สวยค่ะ และปากค่อนข้างดำด้วย แลดูแย่ ถ้าไม่ทาปากช่วยไม่ไหวเลยค่ะ ทั้งดำทั้งใหญ่ ไม่รู้จะไปทำปากที่ไหนดีเลยค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-13 00:22:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณนะคะ จริงๆเราเป็นคนทรงจมูกเล็กค่ะ เพื่อนๆมักบอกชอบจมูกเรา แต่เนื่องจากมันเล็กและไม่มีสัน มีทรง ของความโด่งเลยอ่ะจ่ะ เลยอยากทำ ส่วนปากกำลังตัดสินใจอยู่ค่ะ เพราะจริงๆแล้วเป็นคนปากหนาไม่สวยค่ะ และปากค่อนข้างดำด้วย แลดูแย่ ถ้าไม่ทาปากช่วยไม่ไหวเลยค่ะ ทั้งดำทั้งใหญ่ ไม่รู้จะไปทำปากที่ไหนดีเลยค่ะ
เอาแก้มออกอีกนิดครับ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-16 13:53:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มีวิธีไหนบ้างอ่ะคะ รึว่าต้อลลดความอ้วน
น่าจะลงรูปหน้าตรงมากกว่านะคะ ไม่ต้องเอียง ไม่ต้องก้ม เพื่อนๆจะได้แนะนำได้ถุกนะคะ

แสดงความคิดเห็น

ค่ะ เด๋วจะลองทำนะคะ ลงรูปใหม่ทำไงเอ่ย *-*  โพสต์ 2012-3-16 15:57
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้