ดู: 2000|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ช่วยแนะนำหมอ แก้จมูกหน่อยนะคะ

[คัดลอกลิงก์]
อยากแก้จมูกใหม่ค่ะวางแผนไว้หลังสงกรานต์
กำลังศึกษาอยู่เพื่อนๆพี่ดั้งโด่งช่วยแนะนำด้วยนะคะ
ว่าหมอไหนที่ทำจมูกออกมาแล้วokไม่ค่อยมีปัญหาอ่ะค่ะ

1 หมอกิตติชัย ยันฮี
2หมอศรัญ P10
3หมอกรีชาติ ยันฮี

แนะนำด้วยนะคะ...ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
แต่ละหมอ แก้แพงๆทั้งนั้นนะครับ
ผมในฐานะ ที่ปรึกษาเก่าและอดีตเคยดันคลีนิกชื่อดังย่านปากน้ำ(ที่การันตีให้ว่าไม่มีแก้ ไม่เอียง ไม่เป็นสัน)
....แต่หมอกลับดันไม่มีความแน่นอนให้กับใคร
ขอแนะนำหมอทรงยศครับ รัชดาฯ 18  ที่กล้าการันตีให้เหมือนกัน ด้วยเทคนิคเกาหลีแท้ๆ
ราคาแก้ 20000 บาท ไม่ผิดหวังครับ เพราะศิษย์ก้นคลีนิกหมอจุฑาลาออกไปอยู่ที่นั่น
สงสัยหรืออยากรู้อะไรเพิ่มเติม แอด  Facebook มาคุยกันครับ  (Ae Thana)
หมอกิตติชัย ยันฮี i get my done with him kaa...
อยากแก้เหมือนกัน เครียดๆ ทำกะคุณหมอศิริพรชัย ก็คิดว่าเลือกดีแล้วน่ะ เห็นว่าทรงสวย ดูเป็นธรรมชาติ คิดว่า เอาน่า มันคงสวยสมใจเรา แต่ แล้วมันก็ไม่สวยอย่างที่คิด ตอนบวมๆเราก็ว่ามันสวยน่ะ แต่พอมันหายบวม โห เป็นแท่ง สั้นอีกต่างหาก แถมตรงช่วงหัวตาอ่ะ พอมันสั้นใช่ป่ะ มันเห็นรอยต่อชัดเจนเลย จากที่เป็นคนสวย พอดูได้น่ะ กลับขี้เหร่ซ่ะงั้น เฮ้อ ชีวิต

แสดงความคิดเห็น

จิงหรอคะ กำลังไปทำกับหมอศิ สองวันนี้แล้วววว  โพสต์ 2012-4-22 18:05
นั้นสิ แก้จมูกหมอไหนดีอ่ะค่ะ เราก็หาข้อมูลอยู่ ..  แต่อีกหลายดือนเลยถึงได้แก้
ก็มองๆ หมอศรัญ p10 ไ้ว้เหมือนกัน

ใครมีคำแนะนำหมอไหนแก้ สวย บอกหน่อยน๊า
เราว่า หมอ ศรัญ น่ะโอ
แนะนำคุณหมอโอภาส ที่เลอแบ็งค็อคค่ะ คุณหมอเก่งมากค่ะ ตอนนี้กำลังดังเลยด้วย ค่าแก้เริ่มต้นที่ 15,000 ค่ะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-7 04:03:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณเพื่อนๆนะคะที่แนะนำ ตอนนี้ก็ยังหาข้อมูลไม่ได้เลย เฮ้อ....ไงก็แนะนำมาอิกนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้