ดู: 5442|ตอบกลับ: 30
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ทำจมูกที่สวยงาม มาเกือบสองปี

[คัดลอกลิงก์]
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-14 01:30:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อยากทำปากทำที่ไหนดีคะ
มีรูปก่อนทำมั้ยครับ จะได้เปรียบเทียบความแตกต่าง
ทำตามารึปล่าวคะ ชอบจัง
เเบ๊ว ดีค่ะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-15 21:56:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตาไม่ได้ทำอ่ะค่ะ   ต้นปีหน้าว่าจะไปตัดปีกจมูก อีกนิดนึงอ่ะค่ะ  
แล้วทำปากอีกนิด   ^^
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-15 21:59:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ก่อนทำเร่อ  รูปมันไม่ชัดอ่ะค่ะ

แต่บอกได้เลยว่ามันต่างกันมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก   55
น่ารักจังค่ะ อยากเห็นรูป before&after เหมือนกัน
ตอนนี้กำลังลังเลอยู่ว่าจะทำที่ไหนดี เผื่อจะได้ไ้ว้ตัดสินใจ
ผมก็ทำสวยงามมา ครับ  ประมาณ 3 เดือนแล้วครับ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-15 22:55:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แต่ที่สวยงามจะทำแบบธรรมชาตินะคะ หมอบอก..

ไข่นุ้ย ทำกับหมอเกมส์ค่ะ
ก็ไม่ธรรมชาติเท่าไหร่นะ โด่งพุ่งมาเชียว
ปลายเชิด สวยดีครับ ....สวยๆ ....
ตาแบ๊วได้อีก...
ส่วนจมูกโด่งพุ่งสวยดีนะ  พี่ก็เคยทำกับหมอคนเน้..ทำไมของเราไม่สวยแบบของน้องหว่า
หมอให้ของแถมพี่มาเพียบเรยอะ จมูกทั้งใหญ่ สั้น เอียง รูจมูกเบี้ยว กรรม..แถมมาให้ซะเยอะ..
...เค้าไม่อยากได้ซะหน่อยแถมมาทามมายยยยยยยย................เนี่ย...............
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-17 15:59:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อืม  คงเป็นเพราะก่อนทำ สั่งแล้วสั่งอีกว่าอย่าใหญ่ แกนเล้ก ปลายเล็ก ไม่ต้องโด่งถึงคิ้ว.   ^^
มีคนบอกว่าสวยงามทำออกมาตอนแรกสวยมาก แต่ถ้าจมูกมีปัญหาหมอจะไม่รับผิดชอบจริงไหม่คะ[quote][/quote]

แสดงความคิดเห็น

ถูกค่ะ เพราะของเรามีแต่คนบอกว่าปลายๆมันดูบุ๋มๆ กลับไปแก้ ไม่แก้ให้อ่  โพสต์ 2011-3-24 23:37
มีคนบอกว่าสวยงามทำออกมาตอนแรกสวยมาก แต่ถ้าจมูกมีปัญหาหมอจะไม่รับผิดชอบจริงไหม่คะ ...
ต้นฉบับโพสโดย tansaya เมื่อ 2009-11-17 19:53

ถูกกกกกกกก...............ค่ะ

แต่เคสเรามันไม่สวยตั้งแต่ตอนแรกแล้วค่ะ....เซง..........
สวยคับ ปากก็สวยอยู่เเล้วนะคับ อย่าทำเลยนะคับ ^^
สวยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
สวยแล้วนะไม่ต้องทำหรอก
เชื่อเรา  แค่นี้ก็สวย(มากกกก)แล้ว
สวยอะจมูก

ตาก้อแบ้วๆๆๆดี

ชอบๆๆๆๆๆ
ปากก็เล็กดีแล้วคะจะทำไรอีกเหรอคะ
25#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-19 22:16:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ใช่ค่ะ  ไม่รับผิดชอบ..แต่จะบอกว่า

ทำใหม่เลยครับบบบบบบบบบบบบบบ

หมอชอบบอกงี๊อ่ะค่ะ  แอบได้ยินมา  อิอิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้