ดู: 7549|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

DHC Meriorto ยาขาเรียว ใครเคยใช้ได้ผลจรงไหมครับ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย EFiERCE เมื่อ 2012-3-5 10:10

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย EFiERCE เมื่อ 2012-3-5 10:08

DHC Meriorto ยาขาเรียว ใครเคยใช้ได้ผลจรงไหมครับ
แล้วมีผลข้างเคียงอะไรป่าว

กินแล้ว เหมือนหมดแรงนิดๆค่ะ อิอิ
อยากรู้ด้วย เป็นไงมาแชรืกันเยอะๆนะ
อยากรู้ด้วยคนว่าเห้นผลมั้ย ^^ เป็นคนต้นขาใหญ่ แถมเป็นส่วนที่ลดยากด้วยแฮะ แค่วิ่งๆมันคงไม่ค่อยลดเท่าไหร่
ตัวนี้ไม่เคยกินคะ แต่กินตัวคอลลาเจนของยี่ห้อนี่อยู่ โดยรวมก็ผิวละเอียดผ่องขึ้นคะ (คนรอบข้างทักว่าผิวดีขึ้น) แต่สิ่งที่น่าเบื่อคือ กินทีละ 5 เม็ด นี่ละคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย z_nuch_z เมื่อ 2012-3-8 15:43
ตัวนี้ไม่เคยกินคะ แต่กินตัวคอลลาเจนของยี่ห้อนี่อยู ...

โห ... 5 เม็ดเลยเหรอครับ =_= แต่ดูๆราคาตามเว็บแล้ว ไม่แพงจนเกินไป แต่ส่วนใหญ่มักจะบรรจุให้ทานได้ 20 วันเอง
แต่ถ้าเป็นตัวคอลลาเจน กินใด้ 30 วันคะ  
เคยกินอยู่ 3-4 เดือนค่ะ ไม่ลดเลย = ='
กินแบบกินๆลืมๆ
ไม่เคยแต่ก้ออยากลอง-
ยี่ห้อไรอ่าค่ะDHcหรือป่าวเอ่ย
สงสัยต้องหามาลองบ้างละ ^^
เคยทานค่ะ แต่นานมาแล้ว สมัยยังผอมๆ ฮ่าๆๆ

สำหรับเราทานแล้วลดนะคะ ขาลดลง แต่เราไม่ได้วัดอ่าค่ะ -_-"

คือเราทานตัวนี้ประมาณเดือนกว่าๆอ่าค่ะ เกือบ 2 เดือนมั้งนะคะ
เราก็ไม่ค่อยรู้ตัวหรอกว่าลดลงป่าว ทานแบบลืมบ้างไม่ลืมบ้าง และก็มีนวดขาบ้างนานๆมากๆๆๆที (ท่านวดจากนิตยสาร S Cawaii ค่ะ นวดแล้วเซลลูไลท์หายด้วยค่ะ อิอิ) แต่เพื่อนๆทักค่ะ "ว่าไปทำไรมา ขาเล็กลงนะ" เท่านั้นล่ะค่ะ ตั้งใจทานเลย

ช่วงนั้นก็รู้สึกว่ากางเกงที่ใส่แล้วฟิตตรงขา ไส่ได้ค่ะไม่ฟิต แฮปปี้มากกกก อิๆ

สำหรับเราได้ผลค่ะ แต่ตามความคิดนะคะ ถ้าอยากได้ผลไวๆแนะนำให้นวดขาด้วยค่ะ อิๆ
ต้นฉบับโพสต์โดย z_nuch_z เมื่อ 2012-3-8 15:43
ตัวนี้ไม่เคยกินคะ แต่กินตัวคอลลาเจนของยี่ห้อนี่อยู ...

เราก็เคยกินค่ะ วิตซี+คอลลาเจน ผลคือพอใจมากผ่องขึ้นเยอะ เรากิน2เดือนเองแล้วก็หยุด เราไม่ค่อยชอบกินยาๆเยอะก็เลยหยุดกิน ตอนนี้ฉีดเอาดีกว่า 555
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้