ดู: 9280|ตอบกลับ: 18
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูก+ตัดปีกกะคุณหมอศรัณย์ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

AFTER

จากกระทู้

http://www.dungdong.com/forum.ph ... &extra=page%3D2

แสดงความคิดเห็น

กี่เดือนถึงเข้าที่คะ  โพสต์ 2012-3-21 17:08
สวยจัง  โพสต์ 2012-3-5 12:29
หน้าเปลี่ยนเลยสวย คะ
สวยจังเลยค่ะ คุณหมอเย็บรอยตัดปีกด้านในหรอค่ะ มองจากข้างนอกไม่มีแผลเลย
จมูกตะเองสวยจังเลย เค้าก็อยากไปทำบ้างจังเลย ตอนแรกสนใจ หมอพีระ อยู่เลย แต่เค้าปลายจมูกเนื้อน้อย คงทำโด่งเหมือนตะเองไม่ได้ ของตะเองตอนแต่งหน้าดูเป็นสันขึ้นมาเหมือนกันนะ
หน้าเปลี่ยนเลย สวยมาก
ปีกไม่มีรอยไหมเลยหละค่ะ เย็บในหรือนอกค่ะ
ตัวเองทำหมอศรัณย์ไหนหรอคะ
ไม่ทราบว่าหมอศรัณย์อินทะมาระ
กับหมอศรัณย์ P10 นี่คนเดียวกันรึเปล่าคะ ห่างหายจากเวบนี้ไปนานเลยงงงง

แสดงความคิดเห็น

คนเดียวกันคะ หมอ ทำทั้ง 2 คลีนิคคะ  โพสต์ 2012-3-9 16:01
อยากทราบเรื่องตัดปีกมากมาย เรากำลังจะไปตัดปีก แต่กังวล กลัวเจ็บอ่ะค่ะ แนะนำหน่อยค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย Series_N เมื่อ 2012-3-7 15:42
ตัวเองทำหมอศรัณย์ไหนหรอคะ
ไม่ทราบว่าหมอศรัณย์อินทะ ...

ขอบคุณนะคะ
สวยยยยยมากกกกกกกกก แต่คุณหมอคิวยาวมากเลย ไม่รู้จะได้มีโอกาสทำกับคุณหมอหรือเปล่า
ถ้าเราจะบอกว่าเจอตัว จริง แล้วไม่ค่อยสวยอ่า เหมือนสันข้างหนึ่งมันรอยๆเป็นขีดชัดมาก ทำไมไม่ให้หมอแก้อะคะ
ถ้าไปปรึกษาก่อนทำนี่มีค่าใช้จ่ายมั้ยคะ ประมานเท่าไหร่ แล้วคุณหมอมีฉีดฟิลเลอร์รึป่าวคะ
สวยขึ้นมากกกกก
เริ่ดๆๆๆ คร๊า
เสริมกะตัดปีกพร้อมกันเรยหร๋อ แร๊วกี่วันหายค่ะ....
ใช้ไหมแบบไหนบอกหน่อยไม่เหนรอยเรยอ่ะ..........สวยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยมั๊ก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้