ดู: 9915|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปลูกผม] ศัลยกรรมปลูกผม

[คัดลอกลิงก์]
เหมือนตัดแปะเลยยังไงยังไง
อีกไม่นานเราคงต้องทำ ไม่กลัวเจ็บหลอกนะ แต่กลัวไม่มีตังแพงจัง

ทำมาเท่าไหร่คะ
คือวิค แบบแปะ หรือเปล่าคับ
ตอบคุณ keemow0330
     ถ้าตามในภาพ ทั้งหมด ก็ 2517 กอ  ประมาณ  125,000  บาทครับ ส่วนใหญ่ทำกันจิงๆๆ ประมาณ 1 แสน กว่าบาทครับ
ตอบคุณ seki_kung
     ไม่ใช่ วิค ครับ มันคือผมเราจริงๆครับ เพียงแต่ผ่าตัดย้ายรากผมมาจากท้ายทอย ซึ่งผมอันนี้จะไม่ร่วงแล้วครับ อยู่กับเราไปตลอดชีวิต
คิ้วก็เข้มขึ้นด้วยนะ

โหหห ย้ายรากผมหรอ ไม่ไหวอ่ะคับ ท้ายทอยก้น้อย กลางหัวก็น้อย ตรงหน้าผากยิ่งน้อยใหญ่ เห่อๆๆ
ทำไมคิ้วแข้มขึ้น ทำไงให้คิ้วแข้มขึ้นนะ

แสดงความคิดเห็น

ก้อผ่าตัดย้ายรากผมท้ายทอยมาแป๊ะไว้ที่คิ้วค่ะ 555555 ขำๆค่ะ อย่าด่ากันนะ - -"   โพสต์ 2012-3-20 14:17
ตอบ คุณ yamapee22

ปรึกษาคำแนะนำกับคุณหมอก่อนทำได้ครับว่า จะทำเท่าไรผ่าประมาณไหณ เพราะคุณหมอต้องประเมินผมที่ท้ายทอยเรากับตรงหน้าผาก อยู่แล้วครับ ส่วน ตรงกลางหัว ส่วนใหญ่ กินยา ก็ขึ้นแล้วครับ

ตอบ คุณ se7entime

สามารถปลูกคิ้วได้เหมือนกับผ่าตัดย้ายเซลล์ผมเลยครับ
อยากรู้คลีนิคที่ทำครับ  ถ้าราคาประมาณนี้ก้อโอเค  คือผมจะบางตรงหน้าผากถึงกลางศรีษ
ทำที่ไหนหรอครับ อยากทราบเหมือนกัน
ตอบ คุณ tanusa และ คุณ se7entime

http://www.dungdong.com/forum.ph ... &extra=page%3D1    <<<   ตามลิ้งนี้ไปเลยครับอ่านมีข่้อมูลให้ครับ

ของเราลูกผมจะมาชนคิ้ว   ดูยุ่งๆยังไงไม่รู้  '
ป๊าด ปลูกผมแล้วดูเด็กขึ้นมากเลยครับ กลับมาหล่ออีกครั้งเลยครับ
ทำที่ไหนมาคะ เราเป็นผู้หญิงแต่มีปัญหาเรื่องผมบางมากกกกกทั้งหัว สนใจอยากทำบ้างเหมือนกัน แต่ราคานี่เห็นแล้วท้อ 5555
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้