ดู: 2859|ตอบกลับ: 22
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ช่วยดูให้นู๋หน่อยน๊าค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
คือว่านู๋อยากถามว่า คุงหมอเฉลิม เสริมจมูกโดยใช้

สลิโคนมีขาไหมค่ะ ?

แล้วรบกวนพี่ๆ ช่วยดูจมูกให้หน่อยว่า จะเสริมได้โด่งไหม

อยากได้โด่งอ่ะคะ กลัวมันม่ะโด่ง หุหุ

280420091508.jpg (55.54 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-15 01:49:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คือจมูกนู๋มันบานด้วยอ่ะค่ะ  

แต่ว่าคงจะเก็บเงินตัดปีกทีหลัง

เวลายิ้มมันบาน

มะไร่จะได้ทำน๊า...............

คิวย๊าวยาวววววว จะเข้าไปจองวัน ที่ 18 นี้อ่ะค่ะ

สาธุ๊ ! ขอให้ฟล๊คได้เร็วๆด้วยเถอะ

17012009854.jpg (51.75 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

ใช่คัฟ เป้นสิลิโคนแบบมีขาคัฟ

ดูแล้วเสริมได้โด่งคัฟ เพราะดูมีเนื้อจมูกเยอะเหมือนกัน

เสริมจมูกเข้าไป เสริมให้โด่งเลยน๊า ก็จำให้ปีกจมูกยกขึ้นอีก ทำให้จมูกเรียวสวยได้รูปอีกคัฟ

จากใบหน้าหวานๆ ของน้อง เมื่อเสริมโด่ง น่ะ พี่ว่าจะทำให้หน้าดูมีเสน่ห์ใครมองก็ไม่อยากจะละสายตาน่ะคัฟ

อิ อิ

เปลี่ยนลุคไปเป็นสวย เฉี่ยว เลยคัฟ

อิ อิ

หรือจะเซกซี่ด้วยก็ได้น๊าคัฟ อิ อิ

อันหลังๆ ก็แซวกานเล่นๆ น่ะคัฟ ขำๆ น่ะคัฟ

อย่าคิดไรมากน๊าคัฟ อิ อิ
อ้อ แล้วก็ไม่ต้องกลัวว่าไม่โด่ง ถ้าน้องบอกหมอว่าเอาโด่งๆ หมอจัดให้ได้โด่งแน่นอนคัฟ
ดูแล้วไม่บานมากคัฟ แต่เสริมก็พอ ให้จมูกบาลานซ์กันคัฟ

น้องเป็นเด็กขอนแก่นเลยป่ะคัฟ อยู่ปีไหนล่ะคัฟ

พี่ก็เด็กขอนแก่น แต่มาเรียนมหาลัยที่นี่คัฟ

อืมแล้ว ลองศึกษางานหมอธีระวัฒน์ป่ะ หมอที่ขอนแก่นอ่ะคัฟ

ลองดูบ้างยัง ว่าโอมั้ย เห็นเพื่อนพี่ก็ไปทำมา

แล้วก็มีอาจารยหมอที่ รพ. ศรีนครินทร์ด้วย เคยได้ยินมาประมาณนั้นอ่ะคัฟ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-15 02:19:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ่อ ค่ะ พู่เป็นคนขอนแก่นเลยค่ะ  อยุ่ มข ปี1 ค่ะ แต่ตอนนี้จะซิ่วแหระ อยากเป็นเฟรชชี่อีกค่ะ

คลีนิคไมโคร คุงหมอธีรวัฒน์ ก็สวยค่ะ 16000 บาท

คิวยาวเหมือนกัน  ผู่ใหญ่ที่นี่เค้าจะแนะนำกันเยอะอ่ะค่ะ

คุณหมอที่เป็นอาจารย์หมออยุ่โรงพยาบาลศรี น่าจะเป็น คุรหมอสุรพล มั้งค่ะ

คนทำเยอะเหมือนกัน เพราะไม่แพงค่ะ

แต่ที่สนใจทำอยุ่กรุงเทพเพราะว่า อยุ่ขอนแก่นจะทำแบบเป็นธรรมชาติอ่ะค่ะ

แบบว่าสวยแบบไม่โด่งมาก แต่นู๋อยากได้โด่งๆหน่อย ปลายยาวๆ <เรื่องมาก!>

แล้วก็เห็นพี่ๆทำกับคุณหมอเฉลิมแล้วสวยๆกันค่ะ  เลยอยากไปคุยกะคุณหมอบ้าง
อ่อคัฟ

งั้นก็ยินดีต้อนรับรุ่นน้อง ศิษย์รุ่นใหม่น่ะคัฟ

มีอะไร สงสัยอะไร ก็ปรึกษาคัฟ

สู้ๆ คัฟ เป็นกำลังใจให้คัฟ
พู่ซิ่วไปไหนเหรอคัฟ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-15 02:26:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คงเป็นที่เดิมค่ะ แต่เปลี่ยนคณะ

อยากอยู่ไกล้ๆบ้านค่ะ

อยุ่ไกลๆ อยุ่ม่ะเป็นกลัวไปหม๊ดดด
อิ อิ
ดีแล้วคัฟ อยู่ไกล้ๆครอบครัว

ส่วนพี่ อยู่มาแต่เด็ก ก็เบื่ออ่ะคัฟ

อยากเปลี่ยนชีวิตมาอยู่ กทม อ่ะคัฟ

ปัจจุบันเรียนจบก็ยังอยู่กทมคัฟ

(ขาด) สำนึกรักบ้านเกิดคัฟ

อิ อิ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

จิงๆ ไม่เรื่องมากหรอกคับ ทำทีเรากะอยากให้ออกมาถูกใจที่สุด

บอกคุณหมอให้ละเอียดไปเลยคับ ยิ่งละเอียดยิ่งดีคับ
หน้าตาน่ารักอยู่แร้ว ทำจมูกอีก สวยเรยคับ
ก่อนทำปีกจมูกเราบานกว่าของพู่อีกนะ

พอทำจมูกแล้วไม่ต้องตัดปีกเลยอะ

เพราะปีกจมูกมันเล็กลงไปเองอะค่ะ

13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-15 12:35:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากมายน๊าค๊า

เหลือแต่เรื่องจะได้คิวตอนไหนล่ะค่ะตอนนี้
เปนกำลังจัยให้คัฟฟ

ทำมาต้องสวยเเน่ๆ"""
สวยจัง

ทำแล้วเริ่ดแน่ๆ
สวย+น่ารักอยู่แล้วแบบนี้สวยแน่ ๆ คัฟ
ปีกจมูกยังม่ะต้องตัดหรอกน้าคัฟ
ทำจมูกเสดแล้วปีกจมูกก้อจะถูกดึงหั้ยเล็กเองอ่าคัฟ
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-17 14:14:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุงมากมายน๊าค่ะพีๆ

อยากทำเร็วๆจังเลยอ่า

เง้อส์ ใจร้อนๆ

แต่ว่าต้องมีผุ้ปกครองเซ็นด้วยหรอ นู๋ม่ะมีอ่าส์
น่ารักจัง  ทำแล้วน่าจะสวยขึ้นเป็นกองเลยหล่ะ
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-17 15:47:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
น่ารักจัง  ทำแล้วน่าจะสวยขึ้นเป็นกองเลยหล่ะ
ต้นฉบับโพสโดย aoao เมื่อ 2009-5-17 14:41

สาธุๆๆ    

อยากถามว่าต้องมีผุ้ปกครองด้วยหรอค่ะ

อยู่ต่างจังหวัดที่บ้านคงมาด้วยม่ะได้อยุ่แล้วอ่ะค่ะ
ถ้ายังม่ะถึง 20 ต้องมีคัฟ
ผู้ปกครองต้องนามสกุลเดียวกะเราด้วยน้าคัฟ
เสริมแร้ว รีวิวให้ดูด้วยน๊า ........
ขนาดยังไม่เสริมยังน่ารักขนาดนี้เลย
รอดูรูปนะค่ะ
ขอนแก่น จะมี คนสวย มาก ๆ   เพิ่มอีกแน่นอน เลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้