ดู: 1496|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รบกวนช่วยบอกผมด้วยน๊ะครับว่าผมต้องทำอะไรก่อนครับ

[คัดลอกลิงก์]

ขอบคุณครับ
จมูก ตา ปาก คางคะ
ตา กับ จมูก ก็น่าจะพอ
ตาทำได้เลย จมูกจองคิวหมอเฉลิม ทิ้งไว้ได้เลย กว่าจะได้ทำดัดฟันเสร็จพอดี
ลองปรึกษาคุณหมอดูดีกว่านะ ไปตามคลีนิคน่าจะดีกว่า

ธิติกรณ์คลินิก เอเมดคลีนิก หรือตามโรงพยาบาล
เสริมจมูก + โบท็อกหน้าเรียว  
หล่อเลยค่ะ เป็นผิวดีอยุ่แล้วด้วย^^ เรายังอิดฉาเลย
ลดความอ้วนก่อนเลยง่ายสุด แล้วเข้าฟิตเนสสร้างกล้ามเนื้อให้เฟริมๆ
หลังจากนั้นเริ่มทำจมูก ทำตา ทำำคาง และโบท็อก ฟิลเลอ ตามแต่ๆ บลาบลาบลา//เบะปาก99ที
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้