ดู: 3004|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] อยากทำปากบน แต่หมอบอกว่าให้ทำปากล่าง ซะงั้น ฮือๆๆๆ แอบเสียใจ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย rumpasari เมื่อ 2012-3-2 20:21

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย rumpasari เมื่อ 2012-3-2 20:08

หลังจากที่ศึกษาข้อมูลการทำปากอยู่นานก็ตัดสินใจไปหาหมอภูเลย เพื่อนัดคิวเเละให้คุณหมอดูปากเราด้วย ตั้งใจไว้ว่าจะทำปากบนทั้งๆที่ก็รู้ว่าปากล่างหนากว่า แต่ก็อยากทำปากบนอยู่ดี เราอยากได้ปากเป็นทรงปีกนก ประมาณนั้น แต่พอไปถึง คุณหมอบอกว่า "จะทำทำไมหล่ะปากบนก็สวยอยู่เเล้วนะ บางเเล้วด้วย" ง่า T-T ก็หนูตั้งใจมาอย่างนี้นี่ค่ะคุณหมอ เลยเถียงกับคุณหมอพักนึง อ้างแบบปากคนนู้นคนนี้ที่ใกล้เคียงของเรามากที่สุดว่า เค้าก็ยังทำออกมาได้เลยอ่ะ คุณหมอก็บอกว่า "ริมฝีปากเค้าหนากว่าหนูเยอะนะค่ะ" (คุณหมอพูด"ค่ะ"ด้วย น่ารักดี) เเล้วหมอภูก็เอาแบบปากมาให้ดูว่าทำออกมาจะเป็นแบบไหน มันเป็นตุ๊กตาบรายธ์อ่ะ ก็สวยดีออก แต่หมอภูบอกว่ามันจะคว่ำลงนะ ไม่สวยหรอกเชื่อหมอสิ ทำปากล่างดีกว่า ทำปากล่างออกมาเเล้วสวยกว่าเยอะ เอาก็เอา ปากล่างก็ล่างว๊ะ ต้องเชื่อหมอสิ เค้าเรียนมานี่น่า เราจะรู้มากกว่าเค้าได้ไง เถียงกับคุณหมอเสร็จก็ออกไปจ่ายตังค์ค่ามัดจำคิว 2,000บาท ได้คิววันที่ 5/5/55 ฤกษ์ดีเว่อ 55555 ทำออกมาผลเป็นยังไง เดี๋ยวจะมาอัพเดทพร้อมรูปให้ดูนะค่ะ

ปล.มีรูปมาให้เพื่อนๆชาวดั้งโด่งดูด้วยว่า ปากบนเราทำไม่ได้จริงๆหรอ แบบว่ามันยังของใจอ่ะ วิพากวิจารณ์เต็มที่เลยนะค่ะ เราจะได้สบายใจ เพราะใจอ่ะอยากทำปากบน พอมาได้ทำปากล่างมันก็รู้สึกยังไงก็ไม่รู้อ่ะ

ปากเดิมเราค่ะ อยากทำปากบนเเต่หมอภูบอกว่าปากบนสวยอยู่เเล้ว  ทำปากล่างดีกว่านะ เชื่อหมอ T-T

ปากเดิมคุณบางสวยดีอยู่แล้วค่ะเชื่อคุณหมอเถอะค่ะ เราก็เพิ่งไปทำปากบนมาแต่ของเราหนากว่าของคุณหลายเท่านัก
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-2 21:21:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากๆนะค่ะ สำหรับความเห็น เรามีกำลังใจขึ้นเยอะเลยค่ะ
เห็นด้วยกับคุณหมอคะ
จริงๆ ก็สวยทั้งบนทั้งล่างแหล่ะ อิๆ
เชื่อคุณหมอดีที่สุดครับ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-3 17:01:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย mod_hardrock เมื่อ 2012-3-3 15:13
เชื่อคุณหมอดีที่สุดครับ

ค่ะ ได้ฟังความคิดเห็นจากเพื่อนๆ ก็รู้สึกดีขึ้น ขอบคุณมากค่ะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-3 17:03:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Natalie004 เมื่อ 2012-3-3 03:47
จริงๆ ก็สวยทั้งบนทั้งล่างแหล่ะ อิๆ
...

ขอบคุณมากๆเลยค่ะ แต่ปากล่างเราหนาอ่ะค่ะ อิอิ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-3 17:04:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย chawasiri เมื่อ 2012-3-3 03:01
เห็นด้วยกับคุณหมอคะ

ขอบคุณมากๆค่ะ ตอนเเรกก็แอบนอย เพราะตั้งใจจะทำปากบน แต่คุณหมอว่าอย่างนั้นก็ต้องเชื่อคุณหมอ
มันสวยแล้วทำ ทำไหมงง
ปากบนและปากล่างได้ส่วนกันแล้วนะคะ ปากล่างต้องหนากว่าปากบนนิดนึง
ถ้าไปทำปากล่างให้บางกว่านี้อีก เราว่าจะไม่สวยเอานา
ทำอย่างอื่นดีกว่าค่ะ ปากสวยแล้ว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้