ดู: 1130|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ผู้รู้ช่วยบอกหน่อยค่ะ มีปัญหาอะไรกับการเสริมจมูกบ้างค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
1 .  อยากรุ้เรื่้องการเสริมจมูกว่าคนที่จัดฟันอยู่เสริมได้ไหมค่ะ มีปัญหาอะไรหรือป่าวน้า พอดีเคยได้ยินมา  

2.   คนที่มีอาการภูมิแพ้ทำได้ ป่ะค่ะ   จะมีผลเสียตามมาเยอะหรือป่าวว  ( ไม่ถึงกับแพ้มากนะค่ะ  แค่ช่วงอากาศเปลี่ยนจะมีอาการน้ำมูกไหลตลอดเลย  เหอะ ๆ )

จัดเต็มไปหน่อย   5555   ขอบคุณล่วงหน้าจ้า     

น่าจะจัดฟันให้เสร็จก่อนนะคับ เพราะจัดฟันแล้วหน้าจะเปลี่ยนน่ะคับ จัดเสร็จค่อยเสร็จจะโอเคกว่า แต่ทำเลยก็ไม่มีผลอะไร

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณมากค่ะ !!!!  โพสต์ 2012-2-28 02:45
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้