ดู: 1810|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อยากทำจมููกคับ แนะนำหน่อยนะคับ (มีรูป)

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย joehho เมื่อ 2012-2-27 16:49

ผมอยากทำจมูกมากคับ ว่าจะไป ตัดปีก+ เสริมจมูก ก็เลยมาขอคำแนะนำว่าจะทำจมูกแบบไหนดี แล้วควรไปทำที่ไหนอ่ะคับ

จมูกใหญ่มากเป็นชมพู่เลยคับ

โฮววว....อิจฉาเนื้อจมูกเยอะๆ แบบนี้ ทำทรงอะไรก็ได้ เรานิสิ เนื้อน้อยทำโด่งมากไม่ได้
เราว่าทาเล็กเรียวกว่านี้อีกหน่อยก็น่าจะ สวยเชียวล่ะ เอาที่ตัวเองชอบ เลยค่ะ เราส่องกระจกเองทุกวัน
หมอหมอศรัณย์ ทำทรงแบบเกาหลีๆ สวยดีนะ เพื่อนชายเราไปทำที่นั่นมา
โด่งอยู่แล้ว เหลาปลายให้เล็กลงกับ ตัดปีกจมูกก็เป้ะแล้วคับ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-27 21:18:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย gooobbood เมื่อ 2012-2-27 20:24
โฮววว....อิจฉาเนื้อจมูกเยอะๆ แบบนี้ ทำทรงอะไรก็ได้ เร ...

เจริงหรอคับ? ผมนึกว่าเนื้อจมูกเยอะไม่ดีซะอีกนะเนี่ย ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะคับ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-27 21:20:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย hypgunn เมื่อ 2012-2-27 20:47
โด่งอยู่แล้ว เหลาปลายให้เล็กลงกับ ตัดปีกจมูกก็เป้ะแ ...

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะคับ

แล้วเหลาปลายจมูกกับตัดปีกเนี่ยคับ พอมีคลีนิคไหนที่พอจะแนะนำได้ไหมคับ ที่ทำสวยๆอ่ะคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้