ดู: 2620|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำปาก] กรีดปากแล้วเสีย sense อะไรบ้างไหมคะ?

[คัดลอกลิงก์]
เคยได้ยินมาว่าที่ปากเป็นบริเวณที่มีเส้นประสาทเยอะ

(เวลาเราจูจุ๊บกันถีงเสียวซ่านทรวงในอย่างนี้ไง อิๆ)

แล้วถ้าเกิดกรีดปากไปเนี่ยยังรู้สึกอะไรๆเหมือนเดิมอยู๋รึเปล่าคะ

เวลาจูจุ๊บยังรู้สึกเหมือนเดิมอยู่รึเปล่า?         หรือว่าชาๆเฉยๆ
อิ อิ พึ่งไปกรีดมาวันนี้ กับคุณหมอเฉลิมครับ

เซนส์ ที่ว่า ถ้าเรื่องอาหารการกิน ก็ปกติน่ะครับ

แต่ว่า เซนส์ สำหรับจูจ๊บ ก็ยังไม่ได้ไปลองกับใคร

ก็เลยยังตอบไม่ได้ครับ

ฮ๋าๆๆ
เอ่อ ยังไม่ได้ลองเรยแฮะ ตั้งแต่ทำมา อุ๊ปส์
sense ไม่เสียหรอกครับ กระผมว่า เสียตังค์ แทนจ๊ะ แหะๆๆ
ติดตามมาตลอด แต่พิมม์ไม่ค่อยเก่ง กำลังหาข้อมูลทำปากอยู่พอดี อยากทำมากๆค่ะ เลือกอยู่ระหว่างหมอ เฉลิมกับหมอพีระ และอยากรูว่าหลังทำจะมีความรู้สึกน้อยลงมั้ย ถ้าไม่เป็นการรบกวนพี่ปลามากเกินไป ฟ้ารอดูของพี่ปลาหลังจากทำมาแล้ว รูปใหม่ๆอยู่นะคะ  ขอบคุณค่ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-15 00:35:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ดันๆๆ กระทู้
ที่แน่ๆ ปากแห้งบ่อยมากๆ ต้องขยันทาลิบ กว่าเดิม ><

1เดือนกว่าละ ข้างในยังไม่ยุบดีเลย
อยากทำมั่งแต่ยังไม่รุ้จาทำที่หนายดีคับ
อยากทำเหมือนกักน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้