ดู: 1223|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] ถามหน่อยค่ะ สำหรับคนที่ฟิลเลอร์จมูก

[คัดลอกลิงก์]
ขอถามหน่อยจ้า พอดีไปฉีดฟิลเลอร์จมูกมาค่ะ แต่ผ่านมา 3-4 เดือนแล้ว
อยากเสริมขึ้นมาเฉยๆ ไม่ทราบว่า ถ้าเสริมเลยจะได้หรือเปล่าคะ
หรือต้องดูดออก หรือ รอให้มันสลายไปเอง
ใจจริงๆ อยากเสริมมากค่ะ ตอนนี้

ต้องรอให้มันสลายไปก่อนค่ะ ไม่งั่นมีปัญหาตอนหลังทำแน่นอน เพราะมันจะลอยตัวขึ้นมา น่าเกลียดมาก ๆ
ถ้าจะทำจริงต้องแจ้งคุณหมอ นะค่ะว่าไปฉีดตัวไหนมา เพราะคุณหมอจะขูด Filler ที่เคยฉีดออกก่อนคะแล้วค่อยเสริมเราเองก็ฉีด Filler มาประมาณ 9 เดือนและเพิ่งไปเสริมจริงมาเรียบร้อยแล้วคะ ตอนนี้จมูกได้เกือบ 2 เดือนแล้วคะจริง ๆเสริมได้นะค่ะไม่ต้องกังวล
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-22 10:08:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Auey-mini เมื่อ 2012-2-22 10:08

T^T อยากเสริมมาเลยค่ะ ตอนแรกกะลองฉีดฟิลเลอร์ ฉีดไปฉีดมา 8-9 พัน พอๆกับค่าเสริมเลย
แต่ผลกลับมาก็พอใจนิดนึง แต่ไม่พอสมควรค่ะ
อยากได้โ่ด่งจะได้เพิ่มมิติที่หน้า เพราะถ้ามองข้างๆหน้าแบนมาก  
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้