ดู: 4450|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อยากได้ขอมูลใครเคยทำจมูกกับหมอพงษ์สิทธิ์ พิษณุโลกบ้างเอ๋ย

[คัดลอกลิงก์]
พอดีเราจะทำจมูกกับหมอพงษ์สิทธิ์ พิษณุโลก ใครเคยทำมั้งเอ๋ยเล่าให้ฟังหน่อยเเล้วมีปัญญาภายหลังไหม

เราก้อกำลังจะไปทำเหมือนกันจ่ะ 25 ก.พ. นี้แหล่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jaonayclothshop เมื่อ 2012-2-23 20:04

เสริมจมูกกับหมอพงษ์สิทธิ์ พิษณุโลกจ้า....
สามวันก็แต่งหน้าไปเที่ยวได้เรย...ไม่บวมมาก...บวมหน่อยเดียว..ไม่เจ็บไม่ทรมานค่ะ...หุหุหุ...ไปทำ อังคารที่ 31 ม.ค. 55 ค่ะ  
ก่อนทำ   
สองอาทิตย์ค่ะ
สามอาทิตย์จ้า
สี่อาทิตย์แล้ว

มีไรถามได้จ้า ทางเฟสนะ... minor_wife@hotmail.com จ้า
คือแม่เราไปทำพร้อมกับพี่  เป็นทรงธรรมชาติ สวย แต่ถ้าอยากได้โด่งต้องบอกว่าโด่งๆ เพราะหมอจะทำแบบธรรมชาติ เอาเท่าที่เนื้อเรารับได้ เราเองก็จะไปทำ แต่อายุยังไม่ถึง หมอไม่ทำให้ T^T  
ส่วนเรื่องบวมนั้น แม่แทบไม่มีรอบช้ำเลย หนึ่งอาทิตก็หาย แต่พี่ช้ำเป็นเดือนๆตาเขียวปี๋
เราว่าช้ำหรือไม่ช้ำอยู่ที่คนมากกว่านะ
เราทำตั้งแต่วันที่ 30 ธ.ค. 54 ตอนนี้ก็ปกติดีไม่มีปัญหาอะไร
สวยแน่นอนค่ะ คอนเฟิร์ม ^^
ไปทำมาหรือยังจ๊ะ เอารูปมาลงให้ดูหน่อยนะ เราก็จะไปทำเหมือนกันอยากรู้ว่าสวยหรือเปล่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้