ดู: 3832|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ใคร...เคยร้องเรียนสคบ...เรื่องการเสริมจมูกม้าง

[คัดลอกลิงก์]
หวัดดีค่ะ ....จะถามว่าเพื่อน ๆ ครัยเคยร้องเรียน สคบ...เกี่ยวกับเรื่อง ศัลยกรรมจมูกบ้างค่ะ

ถึงตอน ที่จะเจรจาไกลเกลี่ยอ่ะ ค่ะ จะถามว่าต้องเตรียมตัวอย่างไรบ้างค่ะ ใครมีประสบการณ์

ขอแนวทางชี้แนะหน่อยค่ะ .....

เพราะว่าจะได้เป็นแนวทางแกคนรุ่นหลัง ในการทำศัลยกรรมแต่หมอไม่รับประกัน แล้วบอกว่าโครงหน้าไม่เท่ากัน ขอแนวทางหน่อยค่ะ

เพราะตอนนี้ เรื่อง ของ จขกท จะได้วันที่ต้องไปเจรจาไกลเกลี่ย แล้ว........

หรือ พิมพ์มาพูดคุย ได้ na-1331@hotmail.com หรือว่าทาง เฟสบุ๊ค ก็ได้ค่ะ

เพื่อนดั้งโด่ง ...ชวยตอบที
เอาใจช่วยให้ผ่านไปได้ด้วยดีนะคะ

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณมากน่ะค่ะ สำหรับกำลังใจดี ๆ ๆ ค่ะ  โพสต์ 2012-2-20 17:34
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-20 17:46:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทาง สคบ บอกว่า การเจรจา ครั้งนี้ หมอ... ไม่มา แต่จะมีตัวแทนในการเจรจามา แทน เพื่อน ๆ ๆ พี่ ๆ ๆ น้อง ๆ ๆ ว่า การเจรจาครั้งนี้ ระหว่าง
     หนึ่ง เรียกร้องค่าเสียหาย
     สอง ให้เขาแก้ไขให้

แต่ทางครอบครัว บอกว่า ไม่ไว้วางใจกับที่นี่อีกแล้ว.....เรื่องแบบนี้จะจบอย่างไรเนี่ย .....
เพื่อน ๆ เสนอ แนวทางได้น่ะค่ะ ตอบทุกกระทู้ค่ะ

ขอบคุณค่ะ  โพสต์ 2012-2-23 23:09
เรียกค่าเสียหายค่ะแล้วไปแก้ที่อื่น แก้ที่นี่เดี๋ยวก็เหมือนเดิมอีก  โพสต์ 2012-2-23 16:35
สู้ ๆ นะคะ

ขอบคุณค่ะ  โพสต์ 2012-2-20 22:33
ตอนนี้ไปถึงไหนแล้วค่ะเรื่องที่ร้องเรียน อยากทราบแนวทางด้วย เพราะกำลังจะดำเนินการเหมือนกัน
อยากทราบเหมือนกันค่ะ เรื่องสรุปจบยังไง ขอไลน์ได้มั๊ยคะ เพราะกำลังจะไปเหมือนกันค่ะ
ทางสคบต้องดูหลักฐานทั้งสองฝ่าย เรามีภาพก่อนนทํามั้ยค่ะ และทําไมหมอเขาถึงไม่คุยกับเราเพราะไปสคบก็ยืดเยื้อเหมือนกัน ทางสคบก็ต้องมีผู้รู้ฝ่ายแพทย์หากผู้รู้รู้ไม่จริงก็มักจะมีปัญหา ส่วนมากจะเสียเวลา หมอที่ไหนคลินิกอะไรพอบอกได้มั้ยจะได้ช่วยดูว่าทํายังไงจะได้ประโยชน์กับตัวคุณเอง
โพสลง พันทิพย์ เลยค่าเหมือนกับกรณีที่เคยมีมาแล้ว
สวัสดีค่ะคุณเจ้าของกระทู้ ตอนนี้ได้ดำเนินการไปเป็นอย่างไรบ้างค่ะ อยากปรึกษาค่ะ  รบกวนตอนข้อความด้วยนะคะ
nokkie037 ตอบกลับเมื่อ 2012-2-20 16:49
เอาใจช่วยให้ผ่านไปได้ด้วยดีนะคะ

ทำที่ไหนหรอคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้