ดู: 1895|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกมาได้ 9 วัน ใสใสตรงปลายจมูกจะทะลุไม๊??

[คัดลอกลิงก์]
พึ่งทำจมูกมาได้ 9 วันค่ะ แล้วจมูกลอกๆ เปนแผ่นๆอ่ะค่ะ(สิวเสี้ยนเยอะด้วย)
หลังจากที่จมูกลอก สังเกตเห็นปลายจมูกมันใสใส เห็นขาวๆ เหมือนสิลิโคน ใช่ป่าวนะ
มันจะทะลุไม๊ค่ะ 5555 นอยย มากมาย ส่องกระจกทุก 5 นาที วานผู้รู้ช่วยตอบทีค่ะ;(
ขอดูรูป ได้ไหมค่ะ..

แสดงความคิดเห็น

ถ่ายแล้ว แตามองไม่เหนตรงใสใส อ่ะค่ะ กลุ้มๆ นอยยย  โพสต์ 2012-2-20 08:39
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้