ดู: 4763|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

คุณหมอคมกริช ใจร้ายจังค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chonchon เมื่อ 2012-2-16 23:46

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chonchon เมื่อ 2012-2-16 23:46

.. ......... จะไปเเก้ ที่ คุณหมอนพรัตย์ ค่ะ
รีบแก้นะคะมันจะทะลุแล้วสู้ๆคะ
สู้ๆครับ หมอพูดแรงจัง แต่จริงๆคุนก้ไม่น่าพูดมาก่อนว่าข้อเงินคืน หมอเค้าอาจหมั่นไส้นะครับ ผมไม่ได้ว่าคุนนะครับ ขอโทดที่พูดตรงๆแต่ว่า มันคือความจริงอะครับ  แต่หมอพูดแย่เกินจริงๆ เป็นผมคงไม่กล้าทำกับหมอคนเดิมเลยกลัวเค้าหมั่นไส้เราแล้วทำให้แย่กว่าเดิม  รีบๆหาที่แก้นะครับ ปลายเหมือนจะทะลุแล้วอะครับ สู้ๆนะครับผม ขอให้หายไวๆจมูกสวยๆนะครับ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-16 19:44:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย art_NJ เมื่อ 2012-2-16 19:43
สู้ๆครับ หมอพูดแรงจัง แต่จริงๆคุนก้ไม่น่าพูดมาก่อนว ...

ขอบคุนนะคะ เราก้อว่าเราอาจจะพูดให้เค้าหมั่นไส้เเหล่ะค่ะเเต่เราไม่ได้ตั้งใจจ เลยนะคะเเล้วก็ขอโทด เเล้ว เราก็พอจะเข้าใจ ความรูสึกเค้านะคะ เเต่เราไม่ได้ ตั้งใจจ จะไป ว่าอะไรคุณหมอเลยย สรุปคือมันจะทะลุใใช่มั้ยคะ เพราะพอบอกหมอเค้าบอก ไม่ทะลุ เเค่ ทรงไม่สวย เรางงมากเลยค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-16 19:45:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย see1 เมื่อ 2012-2-16 19:03
รีบแก้นะคะมันจะทะลุแล้วสู้ๆคะ

คือมันจะทะลุใช่ป่ะคะ จะไปเเก้เเล้วค่ะรอคิวคุณหมอนพรัตอยู่ ค่ะ
เราว่าหมออาจจะปรี๊ดดดตรงขอเงินคืนหรือป่าวค่ะ เลยทำให้หมอพูดไม่ทันได้คิด
เพราะปกติไม่ว่าคลินิคไหนก็ตาม เราก็ไม่เห็นมีใครคืนเงินเลยค่ะ มีแต่แก้ฟรีถ้ามีปัญหา
เราเคยทำกับหมอนะค่ะ ทำจมูกเราเอียงแต่ก็รับผิดชอบ ฟรี ค่ะ
แต่เราดันมีน้องก่อนเลยไม่ได้กลับไปแก้ แล้วตอนนี้ก็แก้กับหมอท่านอื่นแล้วค่ะ
แต่ตอนนี้เราว่าหาที่แก้ก่อนดีกว่านะค่ะ ปลายจมูกมันบางแล้วอ่ะค่ะ อย่ารอเลย
ผมว่ามันใกล้จะทะลุ ลองปรึกสาหลายๆหมอนะครับ อยากได้คำปรีกสาตรงๆแรงๆก้ลองไปปรีกสาหมอศรันเลยครับ จะได้รุ้ความจริงว่าทะลุหรือไม่ทะลุอะครับ  ผมเข้าใจครับว่าไม่ตั้งใจ แต่หมอก้กวนดีแท้55 อย่าเครียดสู้ๆนะครับ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-16 20:17:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย cartoon เมื่อ 2012-2-16 19:47
เราว่าหมออาจจะปรี๊ดดดตรงขอเงินคืนหรือป่าวค่ะ เลยทำ ...

น่าจะหรี๊ดตรงนั้นมั้งคะ 555 เราก้อ พูดไม่คิดผิดเองเเหล่ะค่ะ เเต่ก้อพยายามขอโทษ เค้านะคะ คือเรา กลัวเเก้เเล้วจะเป็นเหมือนเดิมเนี่ยเเหละ ค่ะเพราะ เพื่อนเราเค้าทำมาทะลุเหมือนเรา เค้าเลยไปฟ้อง สคบ ได้เงิน คืนมา เราเลยคิดว่าไม่อยากฟ้อง ลองคุยกับเค้าหรือให้เค้าเเก้ดีกว่าอะไรยังงี้ โดน ดุเลยยค่ะ ก้อ เสียความรูสึก เหมือนกันน เพราะ เราก้อทำมา สามรอบเเล้ว รอบเเรก ก้อ 3 หมื่น รอบสอง ก้อ 3 หมื่นน ไม่ทะลุ พอมาทำของเค้า ไม่รู้ทำไมปลายเปนเเบบนี้ เเล้วเค้ามาบอกเรา เนื้อบาง เเก้ ให้เเค่นี้ ก้อดีเเล้ว เราเลยย เสียความรูสึก เหมือนกันอ่ะค่ะ งง มากเลยย ทำไมเเก้เเล้วได้เเค่นี้้ ที่เเก้หาไว้เเล้วค่ะ คุณหมอนพรัต น่าสนใจมากมากเลยค่ะ คิว มิถนายนน นานมากมาก
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-16 20:17:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย art_NJ เมื่อ 2012-2-16 20:01
ผมว่ามันใกล้จะทะลุ ลองปรึกสาหลายๆหมอนะครับ อยากได้ค ...

ค่ะขอบคุนมากเลยค่ะ สนใจหมดนพรัต มากเลยค่ะ คิว ได้มิถนายนน นานมากมากเลยย
มาไม่ทัน อยากเห็นจมูกที่จะทะลุอ่ะค่ะ มันมีอาการยังไงเหรอคะ

เพราะว่าก็ไปทำกับคุณหมอมาเหมือนกันหลายเดือนแล้ว ไม่โด่งเลย แต่มีความรู้สึกว่าเหมือนจะทะลุอ่ะ บางวันปลายก็แดง T_T
แต่เท่าที่เซิร์ทหาข้อมูล ยังไม่เคยได้ยินว่าใครทำจมูกกับคุณหมอแล้วทะลุ ก็เลยเบาใจหน่อย  แต่นี่มีเคสทะลุด้วยเหรอ
เราก็ทำกับคุณหมอคมกริช ปัจจุบัน2ปีแล้วค่ะ แรกๆดูเหมือนปลายแดง คิดในใจอาจจะเป็นสิวพอดี ไปๆมา หายไปแล้วค่ะ รอยแดง จมูกก็ปกติหมดทุกอย่างค่ะ ตอนนี้อยากได้ปลายเชิดๆโด่งๆกว่านี้ค่ะอยากแก้ แต่ตัดใจไม่ได้ เพราะจมูกที่คุณหมอทำให้ มีเงินใช้ไม่ขาดมือเลยค่ะ(เกี่ยวกันมั้ยเอ่ย อิอิ) ที่จริงแล้ว กัวไปแก้ที่อื่นแล้วจะไม่เข้ากับหน้าและกัวอันตรายค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้