ดู: 30315|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] อยากทราบสถานที่ลบรอยสักราคาไม่แพงมาก

[คัดลอกลิงก์]
คือ รอยสักเป็น รอยสักตรงข้อมือสักด้วยหมึก จีน กับเข็ม อะค่ะ  ราคาประมาณเท่าไรคะมีที่ไหนบ้างงงง

มีรูปให้ดู ด้วยค่ะ
ราคาพี่ไม่ทราบเหมือนกันค่ะ แต่เคยมีคนที่รู้จักบอกว่าจะไปลบรอยสักที่ รพ.รามา นะค่ะ เห็นว่าไม่แพง เหมือนคลีนิคทั่วไป ลองหาข้อมูลดูนะค่ะ รอดูสถานที่เพื่อนคนอื่นๆมาแนะนำเพิ่มเติมนะจ้าอาจมีหลายทางเลือก โชคดีนะขอให้ลบได้สวยๆนะ

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณค่ะ  โพสต์ 2012-2-13 21:47
ยันฮี ก็ไม่แพงค่ะ  

หาที่เป็นโรงพยาบาล  ไม่แพงแล้วก็น่าเชื่อถือด้วยค่ะ

ขอบคุณค่ะ  โพสต์ 2012-2-15 14:29
อยากลบอยู่เหมือนกันคัฟ แต่เช็คราคาหลายๆๆที่แล้วไม่แพงก็จิรง แต่ต้องทำหลายครั้งขึ้นอยุ่กับสีและความลึก แต่ละคนจำนวนการลบไม่เท่ากัน แล้วโอกาสหายเกลี้ยงเป็นผิวจริงๆๆก็ไม่ร้อยเปอเซนต์  เลยสองจิตสองใจว่าจะเอาไงดีอยู่เหมือนกัน
เคยไปลบคิ้วที่รามาครั้งละ2500บาท ทั้งหมด3ครั้ง ครั้งที่4 ไปที่คลินิกทวีชัยข้างเดอะมอลงามวงศ์วาน 2000บาท ขอแตกต่าง ที่รามาเครื่องดีกว่ามีตัวเป่าเย็น แต่รอนานคิ้วเยอะทำให้งานไม่ค่อยละเอียดทำให้ต้องไปหลายครั้ง ที่คลินิกไม่มีตัวเป่าเย็นต้องใช้นำ้แข็งประคบก่อน รอคิวไม่นานเก็บงานละเอียดกว่า ข้อมูลน่าจะช่วยได้นะ
ลืมบอกไปถ้าไม่อยากให้เป็นแผลเป็นต้องทิ้งระยะห่างในแต่ละครั้ง2เดือนขึ้นไป เพราะยิงเลเซอร์ทำให้ผิวบางถ้ายิงติดๆกันจะเป็นแผลเป็นได้ง่าย เราได้แผลเป็นมาตรงหางคิ้วเพราะความใจร้อน  เลยอยากมาเตือนก่อน
อยากลบรอยสักเหมือนกัน

เข้ามาเก็บข้อมูลประกอบการตัดสินใจค่ะ  ใครมีข้อมูลรบกวนมาแชร์หน่อยนะคะ

ขอบคุณมากๆค่ะ ขอให้สวยๆๆๆ+++
โรงบาล ยันฮีเลยค่ะ ของเรารอยใหญ่กว่าของคุณจขกท นิดหน่อยค่ะ ครั้งละ 3500 แปะยาชาครึ่งชม. cแล้วยิงเลเชอร์เจ็บนิดๆค่ะ เหมือนทำกับข้าวแล้วนำ้มันกระเด็นใส่ค่ะ ชักพักจะพองเป็นน้ำใสๆ แต่แผลไม่ลึกนะคะตรงบนผิงเองค่ะ รอจนยุบและตกสะเก็ดหลุดไปในที่สุดใช้เวลาประมาณ3 สัปดาห์ เว้นระยะชักเดือนแล้วค่อยไปทำอีกจนหาย หรือจนเราพอใจ ของเราทำไปเจ็ดครั้งค่ะ ใช้เวลาสองปีกว่าๆค่ะ ยังไงลองหาข้อมูลเิ่พิ่มดูนะคะ เผื่อมีวิธีที่ดีกว่านี้ค่ะ
อยากทำเหมือนกัน เพราะเคยเจอคนที่ไปลบมา ผิวไม่เรียบกลับมาเหมือนเดิม เค้าเลยกลับไปสักกลบอีกครั้ง แถมแย่ยิ่งกว่าเก่าอีก เลยไม่กล้า
ฮ่าๆๆ ชื่อแฟนเก่า หรา แอบแซว ลองปรึกษาพวกคลินิกเลเซอร์ดูค่ะ กิกิ

พ่อของลูก ค้า 55 แต่เริ่มอายเวลาคนเหนทำไม่คิด  โพสต์ 2012-2-27 14:12

http://youtu.be/yw1X9LO6Esw
นิพนธ์คลินิก ที่ เซ็นทรัล ชลบุรี ดาราไปลบกันเพียบ 038-053777
Facebook : nipon skin clinic จองคิว คุยกับคุณหมอโดยตรงทางอินบ๊อกได้เลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้