ดู: 1783|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

กะจะขอดั้งใหม่เร็วๆนี้....ชี้แนะด้วยยย

[คัดลอกลิงก์]

หน้านู๋มันบวมแล้วก็ดั้งบี้ด้วย
ควรเสริมแบบไหนดีคร๊ะ
แต่โดยส่วนตัวอยากได้แบบเกาหลี
และในใจก็มีคุณหมออยุ2ท่าน
1.คุณหมอกลม ทาวน์อินทาวน์
2.คุณหมอเฉลิม

เลือกท่านไหนดี
ช่วยชี้แนะทีคร๊ะ
กะลังกลัดกลุ้ม

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-14 14:36:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อุ้ยยยย...น่ากลัว

อีกอย่างคร๊ะ
ช่วยแนะวิธีปรับขนาดรูปด้วย
ขอบคุณที่สุดคร๊ะ
ลองปรึกษาทั้งสองหมอดีที่สุดค่ะ

เพื่อจะได้มีส่วนช่วยในการตัดสินใจ

เพราะสไตล์ของหมอแต่ละคนก็ไม่เหมือนกันอะค่ะ

อยู่ที่ความชอบของเรามากกว่า

อย่างเราที่เลือกหมอเฉลิมก็เพราะชอบสไตล์จมูกที่คุณหมอทำอะค่ะ

ที่ดูจากรูปจมูก ดูเป็นคนที่จมูกมีเนื้อเยอะอยู่นะ น่าจะทำได้โ่ด่งอะค่ะ

ถ้ายังไงดูรูปฝีมือคนที่ทำจมูกทั้ง 2 หมอ ในบอร์ดนี้ แล้วเอามาเปรียบเทียบดูสิค๊ะ

จะได้ช่วยในการตัดสินใจค่ะ

{:13_842:}
เก่งทั้ง2หมอนะครับ

ถ้าทำ ให้เน้นรูปจมูกเรียวยาว

จะช่วยให้หน้าเรียวขึ้น
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ลองหาต้นแบบจมูกที่ชอบนะคับ

แล้วเวลาเราเข้าไปปรึกษาคุณหมอจะได้

มีแนวทาง เพราะความเข้าใจของเราอาจไม่ตรงกับคุณหมอได้

คุณหมอเก่งทั้งสองท่านครับ ลองเข้าไปปรึกษาดูนะคับ

แล้วดุเคส ก่อนๆของคนที่ทำมาแร้ว ว่าเราชอบหรือป่าวคับ
สู้ๆ คัฟ

แวะมาเป็นกำลังใจให้คัฟ
จมูกผู้หญิงสวยๆมีแยะมากเรยคับ ข้อมูลก้อมีใน web เนี้ย แต่ละกะทู้มีสาระท้านน้านคับ ศึกษาก่อนนะ เป็นกำลังใจหั้ย
อย่างคุนคงทำได้ยากน๊ เพราะดูจากจมูกแล้ว บอกได้คำเดว...
เอ่ออออออออ... ไม่รุจะอทิบายอย่างไร TT^TT 55555555555555
ปุ้ยไปหมอเดวกันดีก่า ไปป่าวๆ
หมอเฉลิมกับหมอบุญถิ่น ไม่รุ้จะเลือกหมอไหนดีอ่ะ แนะนำด้วยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้