ดู: 2708|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

Ammy & Kathy เดินหน้ายุบ CHIKAKO ขอมุ่งทำงานที่ตัวเองถนัด

[คัดลอกลิงก์]
ขอฝากข่าวประชาสัมพันธ์ครับ ทางร้าน ชิคาโกะ แจ้งมาบอกว่า

Ammy & Kathy เดินหน้ายุบ CHIKAKO ขอมุ่งทำงานที่ตัวเองถนัด

พร้อมขนสินค้า CHIKAKO แบบเทหน้าตัก ลดล้างStock ในราคาต่ำกว่าทุน จนถึงสิ้นเดือน ก.พ. 2012 เท่านั้น

CHIKAKO เริ่มก่อตั้งมาตั้งแต่ปี 2009 ด้วยอุดมการณ์อันแรงกล้าของ แอมมี่ และ เกด ผู้ริเริ่มก่อตั้ง CHIKAKO ที่ได้ทุ่มเท เสียสละ ทั้งกำลังกาย กำลังใจ และกำลังทรัพย์ เพื่อสร้างสรรค์ พัฒนาสินค้าและบริการที่ดีต่อผู้บริโภค

รวมระยะเวลากว่า3...ปี ที่แอมมี่ เกด และทีมงานทุกคน ได้ทุ่มเทหยาดเหงื่อแรงกายอย่างเต็มที่และสุดความสามารถเท่าที่จะทำได้
สำหรับเหตุผลในการประกาศยกเลิก Brand CHIKAKO นั้น ทั้งแอมมี่และเกดเห็นพ้องต้องกันว่า ควรจะแยกย้ายไปทำตามความฝันของตนเอง และทำในสิ่งที่แต่ละคนถนัดมากกว่า

ส่วนสินค้าที่จะนำมาลดราคาต่ำกว่าทุนนั้น รายการไหน ราคาเท่าไหร่ เลือกดูได้ที่หน้ารายละเอียดสินค้าในเวบไซด์ค่ะ

http://www.chikakoclub.com/
แอบเห็นรีวิว คุณ BOBBY ด้วย
มีตัวไหนน่าใช้บ้างคะ

ผิวมัน ขี้แพ้ง่าย

ใครใช้อยู่ออกมาบอกหน่อยยย
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-15 09:22:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย amanda2527 เมื่อ 2012-2-12 21:06
แอบเห็นรีวิว คุณ BOBBY ด้วย

ช่ายครับ อิอิ ^^

ไม่หล่อ อายจัง 5555

แสดงความคิดเห็น

อิอิ ขอบคุณครับ  โพสต์ 2012-2-15 11:44
หล่อแล้วคร่า หน้าใสมว๊ากก ^^  โพสต์ 2012-2-15 11:31
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-15 09:23:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย baobao123 เมื่อ 2012-2-12 22:00
มีตัวไหนน่าใช้บ้างคะ

ผิวมัน ขี้แพ้ง่าย

ลองปรึกษา คุณแอมมี่ ทางร้านดูน่ะครับ
ให้คำแนะนำดีมากๆ เลยครับ ^^

ลองปรึกษาดูก่อนก็ได้ครับ ถ้าชอบแล้วค่อยลองซื้อมาใช้ก็ได้ครับ
ลองดูนะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้