ดู: 7902|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[Vaser/ดูดไขมัน] คิดให้หนักหน่อยนะค่ะ ก่อนไปทำ VASER

[คัดลอกลิงก์]
เราหาข้อมูลอยู่นานมาก เพราะอยากดูดไขมันที่ต้นขา เท่าที่หาข้อมูลมา vaser ดูจะปลอดภัยสุดแล้ว
บังเอิญได้ดูคลิปนี้ ตกใจมาก ทำให้เราคิดหนัก เท่าที่รู้มาคลีนิคนี้อยู่แถวอุดมสุข
แค่ไปดูดไขมันที่ต้นแขน ทำให้ตายได้ ดูแล้วก็สงสารครอบครัวเค้ามากเลย ลูกคนเดียวและสวยด้วยนะค่ะ หดหู่มากๆเลย
เลยเอามาให้เพื่อนๆดูกัน เผื่อใครจะไปทำ ก็ขอให้คิดหนักหน่อย ตอนแรกเราคิดจะไปทำที่คลีนิคดังๆ ที่ราคาไม่แพง
ตอนนี้เราเปลี่ยนใจไปหาตามโรงพยาบาลแล้ว แพงหน่อย แต่มั่นใจกว่า

กำลังหาข้อมูลทำอยู่... เห็นแล้วอึ้ง
เคยเห็นเพื่อนไปทำที่คลีนิคแถวอุดมสุขอยู่ ไม่แน่ใจ มีการใช้ หมอวิสัญญี หรือเปล่า
เห็นแล้วเสียวเลยอะคะ เพราะไปทำมาที่คลินิคนี้เหมือนกัน แต่ก็ปลอดภัยดีนะคะ อยากไปทำเพิ่มด้วยซ้ำ แต่พอมาเห็นอย่างนี้แล้วคิดหนักเลย จิงๆก็ไม่แน่ใจว่าเป็นคลินิคเดียวกันไหม แต่คิดว่าอุดมสุขน่าจะมีอยู่ที่เดียว
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-10 08:01:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย nickythebeauty เมื่อ 2012-2-10 02:41
เห็นแล้วเสียวเลยอะคะ เพราะไปทำมาที่คลินิคนี้เหมือน ...

เราว่าที่เดียวกันนะค่ะ บังเอิญก่อนเกิดเรื่อง เราจำภาพโฆษณาได้ค่ะ ภาพเดียวกันกับที่ออกในทีวีเลย ถึงจะมัวๆ แต่ใช่เลย
ตอนนี้ก็เสียวๆ จ่ายก็แพงมาก แต่กลัวตายมากกว่า
วันนี้คุยกับแฟน แฟนบอก ทำโรงพยาบาลก็มีสิทธิ์ตายได้เหมือนกัน ออกข่าวอยู่บ่อย พูดซะไม่กล้าไปทำเลยค่ะ
เราเคยทำ VASER  ที่ยันฮี ต้นขาสองข้างเราก็ไม่ใช่คนอ้วน แต่เค้าวางยาสลบดีนะโชคดีมากๆที่ไม่เป็นอะไร TT^TT  น่ากลัวจัง
เราเป็นคนนึงที่เพิ่งไปทำ vaser ต้นแขนมานะคะ เพิ่งทำวันที่ 2 ก.พ.ที่ผ่านมาค่ะ แต่ไม่ได้วางยาสลบค่ะ ฉีดยาชาเอา เห็นข่าวเหมือนกันค่ะแต่ก็ศึกษาข้อมูลและคลินิคที่จะทำมาเยอะพอสมควรและแพทย์ที่ทำก็มีความชำนาญจริงๆค่ะ คนไหนอยากทำก็ศึกษาข้อมูลดีดีค่ะที่สำคัญคือแพทย์ที่ทำค่ะต้องเป็นแพทย์จริงๆ
พึ่งเคยเห็นข่าวนี้ T_T
เคยไปทำ vaser ที่นี่มาเหมือนกันแต่ทำที่ต้นขา เมษานี้จะไปดูดที่หน้าท้อง เห็นข่าวนี้ก็กลัวอยู่เหมือนกันเพราะเราไปทำวันที่ 4 พ.ย.54 คุณลูกเกตุ ทำวันที่ 19  ช่วงนั้นรู้สึกว่าจะมีโปร vaser ต้นแขน 30000 เราไปทำแผลเกือบทุกวัน 1 เดือนเต็ม ไม่ได้ยินข่าวเลย ปิดได้เงียบจริงๆ ที่ตัดสินใจไปทำที่นี่อีกคร้งเพราะเป็นคลีนิคชำนาญเฉพาะทางมีทุกอย่างเหมือนโรงพยาบาล ตอนที่ทำหมอให้นำผลตรวจเลือด และแจ้งรายละเอียดเกี่ยวกับโรคประจำตัว ว่าจะสามารถทำได้หรือไม่ ก่อนทำงดน้ำและอาหารก่อน 8 ชม.เพื่อเวลาวางยาจะได้ไม่สำลักหรือ เศษอาหารเข้าไปอุดหลอดลม มีการตรวจคลื่นหัวใจตลอดเวลา ของเราวางยาเพราะดูดออกไปเยอะมาก ก่อนจะทำศึกษาข้อมูลให้ละเอียดว่ามีผลข้างเคียงอย่างไรบ้างและแจ้งข้อมูลให้กับทางหมอให้ละเอียด ปฏิบัติคำแนะนำของหมออย่างเคร่งครัด เพื่อความปลอดภัยของชีวิตเรานะคะ
ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวคุณลูกเกตุด้วยค่ะ
การทำvaserที่ปลอดภัย ต้องทำโดยศัลยแพทย์นะคะ แต่ปัจจุบันมีหลายๆที่ทำโดยแพทย์ผิวหนัง ก่อนทำระวังกันด้วยนะคะสาวๆ
มีใครสนใจทำvaser ที่The Klinique. ไม๊คะ

ให้ราคาพิเศษ เพราะว่าซื้อมาเยอะแล้วเหลือค่ะ

ตอนแรกซื้อโปร9แถม5 จุดละ19900 บาท แต่เราทำไปแล้ว6จุดที่ต้นแขนและหน้าท้อง

เหลืออิก8จุดถ้าใครสนใจ ขอคนที่เอาแน่นอนนะคะ ถ้าซื้อ8จุดคิดจุดละ14000บาท

รวมแล้ว8จุดก้อตกอยู่ประมาน 112000บาท ฟรีเธอร์มาร์จกระชับผิวหลังทำ2ครั้ง  ถ้ามีเพื่อนรึใครสามารถซื้อไปแล้วหารกันเองได้นะคะลดให้สุดๆแล้ว

แต่ตอนที่เราทำ ไขมันออกมาเยอะมาก ผ่านไป1เดือนกว่า จากหนัก60 เหลือ54โลแขนเล็กลง2"

มีอิก1โปรคือคนที่ใช้ไม่เยอะจะแบ่งเป็น4จุด แถมเธอร์มาร์จกระชับผิว1ครั้ง จองได้2คนนะคะ 

คิดจุดละ 14500 ทำ4จุดราคารวม 58000บาทค่ะแถมเธอร์มาร์จกระชับผิวด้วย1ครั้ง

0824569469. แอมมี่ ยินดีแนะนำและใหคำปรึกษาค่ะ

Naruk_90@hotmail.com ปลอดภัยแน่นอนดูรีวิวได้ในยูทูปค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้