ดู: 4533|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ขอคำแนะนำระหว่างหมอปรีชา หมอคมกริชและหมอนพรัตน์ด้วยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
พอดีไปหามา ทั้งหมอปรีชา หมอคมกริช หมอนพรัตน์และหมอสุรสิทธิ์แต่ก็ตัดสินใจไมไ่ด้สักที กลัวเบี้ยวค่ะ ครั้งแรกก็อยากให้มันดี ม่ะอยากเจ็บครั้งที่ 2 555 ขอนำแนะนำจากเพื่อนๆด้วยนะค่ะ โดยส่วนตัว กำลังชั่งใจหมอปรีชากับหมอนพรัตน์หนะค่ะ
ไม่กล้าแนะนำครับ
อยากให้ตัดสินใจเองครับ

ศึกษาข้อมูลทั้งดีและเสีย  และดูรีวิวเยอะๆ และใช้วิจารญาณ และเลือกที่เราชอบ และตัดสินใจเองดีที่สุดครับ
สำคัญว่าต้อง ศึกษา ข้อมูลมากพอ ทั้งในเว็บและนอกเว็บครับ

อาจจะสอบถามเพื่อนๆ ในเว็บ หาเพื่อน และนัดขอดูตัวจริงด้วยอะไรอย่างนี้
รวมถึงสอบถามอาการต่างๆ ว่าทำมาแล้วเป็นไง ดูจากหลายๆ เคส

ทั้งศึกษาเชิงทฤษฏี และปฏิบัติครับ
ความรอบคอบ และมีวิจารณญาณ ย่อมทำให้ประสบความสำเร็จ ไปเกินกว่าครึ่งครับ

ทำศัลยกรรม ไม่ควรด่วนตัดสินใจ หรือเร่งรีบจนเกินไป
เพราะอาจจะพลาดได้ครับ

......... ด้วยความหวังดี จากคนที่เคยพลาดมา 1 ครั้งครับ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ตัดสินใจไม่ได้ด้วย ไม่น่าเลือกสักหมอเลยอะคับ อิอิ
I did with khun mho preecha ka. Kor suay naka. But mho surasith is good choice also ka. All my friends did with mho surasith ka.

6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-9 23:11:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คุณ BOBBY    นี่ก็ไล่หาหมอไปเรืื่่อยๆหนะค่ะ ยังไม่ได้ตัดสินใจเหมือนกัน ขอบคุณสำหรับคำแนะนำดีๆค่ะ

คุณ sunchai22   ทำให้ลังเลนะค่ะ มีหมอแนะนำมั้ยค่ะ ขอบคุณค่ะ

คุณ nickythebeauty  ขอดูรูปหน่อยได้มั้ยค่ะ อยากเห็นจมูกที่คุณหมอปรีชาทำค่ะ รีวิวน้อยมาก ขอบคุณค่ะ

คุณ ballteerak   md นี่คืออะไรอ่ะ รู้น้อยอ่า ขยายความหน่อยจ้า  ขอบคุณค่ะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-10 18:18:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันนี้ไปหาหมอนพรัตน์มา แกจะให้ตัดปีกด้วยอ่าา รวมทั้งหมด 31000 คร่า... จาเวิร์คมั้ยหนอ
จะไปทำกับหมอปรีชาอาทิตหน้าแล้วค่ะ ตอนนี้สับสน+กังวลมากก>< รีวิวใหม่ๆไม่ค่อยมี หมอก้อนัดง่ายมากเหมือนไม่ค่อยมีคนไข้ อีกอย่างหมอก้ออายุมากแล้วด้วย คิดเยอะมากอ่ะคะTTเพื่อความมั่นใจขอดูรีวิวคุณ nickythebeauty หน่อยนะคร้าา pizzzz
สรุปแล้วไปทำกับหมอไหนมาคะ อัพเดตให้ทราบหน่อย....^^
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-7 00:20:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เราทำกับหมอนพรัตน์อ่ะค่ะ 15 มิ.ย. นี้ เด๋วมาอัพเดทให้ทราบกันนะจ้ะ
เคยทำกับคุณหมอนพรัตน์มาแล้วค่ะ ทั้งตัดปีกและเสริมจมูก ไม่มีปัญหาเช่นเจ็บ แปล๊บ หรือ แดง อะไรเลยค่ะ แต่ขอตินิดเดียวคือมันมีคีรอยด์ที่ตรงปีกจมูกนิดนึง กำลังจะไปให้หมอดูให้อีกทีเดือนหน้านี้ค่ะ

ป.ล. ดิฉันทำมาแล้วสองปีค่ะ ไม่มีปัญหาอะไรเลยค่ะ เนียนมาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้