ดู: 2055|ตอบกลับ: 6

[เสริมจมูก] อยากเสริมจมูกคะขอคำแนะนำจากเพื่อนๆด้วยนะคะ

[คัดลอกลิงก์]
อยากเสริมจมูกคะไม่รู้ว่าจะทำกะคุณหมอท่านไหนที่ไหนดีคะ และต้องตัดปีกจมูกด้วยมั้ยคะ ฝากเพื่อนที่น่ารักและใจดีช่วยวิเคราะห์ให้ทีนะคะ
ขอบคุณล่วงหน้าก่อนเลยคะเ
โพสต์ 2012-2-8 21:04:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คุณหมอเก่งๆเยอะค่ะ ค่อยศึกษาข้อมูลนะค่ะ แต่โดยส่วนตัวชอบเมโกะคุณหมอมนัสค่ะ
โพสต์ 2012-2-9 18:59:39 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยอยู่แล้วอะคะ จมูกเท่าที่ดูโด่งอยู่แล้วด้วยอะคะน้องขา
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-10 12:37:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณสาวสวยทั้งคู๋ ทั้งคุณtang484 แระคุณta_jaa
อืมมม ในรูปจั้บเพิ่งร้อยไหมกะฟิลเลอร์จมูกมาคะ เรื่องของเรื่องคืออยากรู้ว่าถ้าจมูกโด่งขึ้นกว่าเดิมจะเปนไงบ้าง เลยโทรไปที่คลีนิคคะเค้าแนะนำว่าถ้ายังไม่ตัดสินใจเสริมก้อลองทำวิธีนี้ดูเผ่อจะเปนอีกทางเลือกหนึ่งนะคะ ผลที่ออกมาก้อโอเคดีนะคะ ขอเล่ารายละเอียดให้ฟังนี้สนึงเผื่อเพื่อนสนใจอยากทำกันบ้าง
คือจั้บฉีดฟิลเลอร์อควาเดริ์มก่อน จากนั้นคุณหมอก้อทำการร้อยไหมของจั้บคุณหมอร้อยให้แค่4เส้นเองคะเพราะคุณหมอบอกว่า4เส้นพอแล้วคะ
รายละเอียดค่าใช้จ่ายก็ดังนี้คะ ฟิลเลอร์ 5500 + ร้อยไหมยกสันจมูก 4000 จัดเมโสหน้าใสมา1หลอดถ้าจำไม่ผิดคุณหมอเรียกเมโสไว้ท์วิซาจ อีก1000
เพื่อนๆหากใครสนใจอยากฉีดหน้าเรียว ฉีดคาง ฉีดจมูก ฉีดคาง ฉีดกูลต้า ฉีดเมโส ร้อยไหมยกหน้า ร้อยไหมเสริมอัพดั้งโทรมาหาเราได้นะคะเปนคุณหมอผู้หญิงใจดีคะราคาค่าก็ไม่แพงเหมือนที่อื่นๆ คลีนิคอยู่แถวเมืองทองธานีคะ สนใจโทรหาจั้บได้นะคะ0879359918 แต่ละวันก้อจะมีนศ. นักเรียน นางแบบ มีสาวหนุ่มที่ต้องไปแคสติ้งช่องนู้นช่องนี้เข้ามาทำกันเยอะคะ คลีนิคสะอาดสะอ้านดีคะปลอดภัยคุณหมอใจดีมากมายแถมค่ายาค่าฉีดก้อราคาไม่แพงจิงๆนะคะรับประกันได้คะ
โพสต์ 2012-2-14 23:46:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ผมว่าเสริมแล้วคงสวยแน่ๆคับ
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-21 08:13:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณคะ แล้วคุณยิ้มๆ พอจะมีหมอแนะนำมั้ยคะ แล้วต้องเสริมแบบไหนคะคือทำแล้วไม่อยากแก้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้