ดู: 10461|ตอบกลับ: 22
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำปาก] อยากทำปากกระจับค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด wannanong12 เมื่อ 2009-11-6 20:40

อยากทำปากกระจับค่ะ ใครพอจะแนะนำให้ได้บ้างคะระหว่างคุณหมอพีระ กับ คุณหมอเฉลิม ทำกับใครสวยกว่ากันค่ะ ปล.ขอบคุณสำหรับคำแนะนำค่ะ
สวยทั้งคู่อ่ะค่ะ ตอบยากจัง ลองไปดูรีวิวจากคนที่ทำที่หมอทั้ง 2 ท่าน แล้วลองตัดสินใจอีกทีดีกว่าไหมคะ
อันนี้นู๋ปลาเข้าใจค่ะ ว่ามันคือการทำริมฝีปากให้บางลง เป็นรูปกระัจับ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-7 09:19:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่ะที่แนะนำ แต่อยากทำเจงๆ อิอิ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-7 10:21:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
นานแล้วเหมือนกันค่ะเคยไปคุยกับคุณหมอท่านนึงที่ยันฮีเกี่ยวกับทำปากบางและก็ให้เปนรุปกะจับคุณหมอท่านนี้แนะนำมาว่าทำปากบางก็การผ่าตัดให้บางลงแต่ถ้าอยากให้ปากเปนรุปกะจับไม่มีแต่ทำได้ด้วยการสักให้เปนรุปเปนร่าง เซงจิตเลยค่ะพอเจอคุณหมอท่านนี้แนะนำมาอย่างนี้ เดินกลับบ้านแบบงงๆ
เราก็กำลังดูๆอยู่ หมอพีระ กะ หมอคมกริช
นานแล้วเหมือนกันค่ะเคยไปคุยกับคุณหมอท่านนึงที่ยันฮีเกี่ยวกับทำปากบางและก็ให้เปนรุปกะจับคุณหมอท่านนี้ ...
ต้นฉบับโพสโดย wannanong12 เมื่อ 2009-11-7 10:21

มีดิ ตัดและเย็บให้เป็นกระจับอ่ะ ไมจะทำไม่ได้ ลงก็เห็นรีวิวตั้งหลายคนและ
เป็นรูปตัว M สวยแบบอั้มเชียว ที่ยันฮีทำไม่ได้ก็ลองปรึกษาที่อื่นครับ
เก็บข้อมูล.........
พรุ่งนี้ไปปรึกษาหมอคมกริชจร้า
คุณหมอคมกริชทำกระจับไม่ได้ครับ แน่นอน 100%

กระจับเท่าที่เห็นนะ

คุณหมอรณชัย คุณหมอเฉลิม คุณหมอพีระ คุณหมอขวัญชัย

4 เท่านี้อะครับ เท่าที่ผมเห็นนะ
หมอรณชัย สวยมากด้วย ทั้งปากกระจับ ปากปีกนก เราก้อจะทำกับคุณหมอคนนี้แหละ
ทำได้แน่นอนคร้าบ เห็นมีอยู่หลายๆ รีวิวในเว็ปนี้แหละครับ

ลองหาดูจาได้ตัดสินใจถูกนะคร้าบ :)
เราทำเมื่อคืนค่ะ  ฝีมือคุณหมอพีระ ^^

สนใจคุณหมอท่านไหน เดินหน้าปรึกษาได้เลยจ้า จะสวยไว ๆ
ถ้าทำปากแล้วจะใช้เวลาประมาณกี่วันคะที่จะออกไปข้างนอกได้แบบดูไม่เจ่อหน้าเกลียดอ่ะ
ตอนนี้ของเราทำกำลังจะครบ 3 วันตอน1 ทุ่ม

กำลังอุบาทว์ได้ใจมากค่ะ ปากบนล้ำจมูกเลยหละ 555  แต่เราผ่าคืนวันเสาร์เช้าวันอาทิตย์ก็ทำงานเอาmask ปิดไว้ก็ไม่มีใครเห็นแล้วหละ ^^

จะให้ดีก็น่าจะ 5-7 วันนะถึงจะยุบไม่น่าเกลียด บางคนก็ยุบไว บางคนก็ช้าแล้วแต่คนค่ะ
ตอนนี้ของเราทำกำลังจะครบ 3 วันตอน1 ทุ่ม

กำลังอุบาทว์ได้ใจมากค่ะ ปากบนล้ำจมูกเลยหละ 555  แต่เราผ่าคืนวันเสา ...
ต้นฉบับโพสโดย littlebear เมื่อ 2010-2-16 12:53

อ่าผมก็ทำมา พรุงนี้ตัดไหมแล้วครับ

หุบปากได้แล้วตอนนี้ ตอนแรก บวมจนหุบปากไม่ได้

ของคุณ ลิตเทิ้ลแบร์ ทำหมอไหนครับ
อ่าผมก็ทำมา พรุงนี้ตัดไหมแล้วครับ

หุบปากได้แล้วตอนนี้ ตอนแรก บวมจนหุบปากไม่ได้

ของคุณ ลิตเทิ้ลแบร์ ทำ ...
ต้นฉบับโพสโดย MegaMixZ เมื่อ 2010-2-16 14:09

ทำกับคุณหมอพีระค่ะ เป็นไหมละลายสบายหน่อยนึง ^^ พยายามจะหุบปากให้สนิทอยู่ค่ะ 555
ทำกับคุนหมอพีระ ไม่ทราบว่าแถวไหนคะ ราคาเท่าไรคะ คือเปนคนปากเล๊กคะ แต่ไม่เปนทรงกะจับอยากได้แบบเปนกะจับชัดๆเลยอะคะ คุนหมอเค้าทำได้ใช่มั้ยคะ รบกวนผู้รู้ช่วยตอบด้วยนะคะ ขอบคุนคะ
ก็คือ ทำปากบนบางลง คล้ายรูปตัว เอม อยู่ที่เทคนิค หมอ
เราก๊เพิ่งไปศัลยกรรมปากมาเมื่อวันพุธนี้เอง บนและล่าง
เจ็บมากไหม อีกกี่วัน ตัดไหมออกได้ค่ะ
ว่าจะทำกะหมอพีระ ถามแล้ว 15000 บาทอ่า
หมอรณชัย ราคาเท่าไหร่ค่ะ กี่วันค่ะถึงจะหาย เพราะทำงานต้องใช้ปากช่วย ทำงานเชียร์เบียร์อ่ะค่ะ  แต่อยากอัพสวย หิหิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้