ดู: 2062|ตอบกลับ: 6

[เสริมจมูก] (มีรูป)จมูกแบบเราสามารถทำแบบในรูปได้ไหมคะ จะไปทำหมออรรถพรวันที่ 13 นี้ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย im.puen เมื่อ 2012-2-8 11:40

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย im.puen เมื่อ 2012-2-7 22:06

รูปแรกเป็นรูปเราค่ะ ส่วนอีกสองรูปเป็นแบบที่อยากได้
เป็นคนปลายจมูกเนื้อเยอะ แต่ช่วงดั้งมันไม่ค่อยจะขึ้นเท่าไหร่
อยากให้กูรูช่วยดูนิดนึงว่าจมูกทรงเราจะทำแบบรูปตัวอย่างจะได้ไม๊
ถ้าไม่ได้จะได้ลองหาแบบอื่นค่ะ

ปล.รูปตัวอย่างเอามาจากสาวดั้งโด่งที่โพสต์ไว้นะคะ ขออนุญาตนำมาเป็นตัวอย่าง
โพสต์ 2012-2-8 07:40:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ได้ไกล้เคียงครับ

หว่างตาได้เหมือน แต่ปลายอาจจะเรียวไม่เท่าต้นแบบครับ
โพสต์ 2012-2-8 12:13:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ถ้าอยากได้ปลายเรียว แนะนำหมอคมกริช สุขุมวิท 22 ครับ ทำผู้หญิงสวยทุกคน ยิ่งอย่างรูปตัวอย่างแล้ว หมอทำได้สบายมาก แนวหวานๆ แต่ถ้าอรรถพรจะถนัดทำผู้ชายหล่อมากกว่า ผู้หญิงจะไม่ค่อยสวย เพราะหมอใช้ซิลิโคนแกนใหญ่ และเสริมโด่ง ทำให้หน้าดูแข็ง หมายเหตุ ไม่ได้มีส่วนได้เสียนะคับ เพราะว่าผมเป็นไข้ของคุณหมอทั้งสองที่ พูดจากที่ได้เห็นมาครับ
โพสต์ 2012-2-8 16:53:58 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เห็นด้วยกับคุณBobby และคุณReturn ค่ะ เพราะทุกวันนี้ดูจมูกตัวเองยังคิดเลยว่าน่าจะเหมาะกับโครงหน้าของผู้ชายมากกว่า และแบบที่พี่เอาไปให้คุณหมออรรถพรดู ก็คล้ายของน้อง im.puen ค่ะ อยากได้ปลายเรียวแต่พี่ดันได้ปลายคดมาซะงั้น..คุณหมออาจจะทำให้ท่านอื่นสวยสมใจ แต่ของพี่ พี่ว่าจะลองไปแก้กับหมอท่านอื่นค่ะ.. ตอนทำคุณหมอบอกพี่ว่าทำได้นะค่ะ เพราะเนื้อปลายจมูกพี่เยอะ แต่ที่ได้มามันไม่ใช่อย่างที่เราอยากได้อ่ะค่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-8 21:52:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณทุกความเห้นมากค่ะ
ตอนนี้แคนเซิลหมออรรถพรไปแล้วค่ะ จะเปลี่ยนไปทำหมออื่นแล้วค่ะ
โพสต์ 2012-2-11 20:59:23 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำไมถึงไม่ทำกับหมออรรถพรล่ะคะ ไปทำกับหมอพรเทพแทนเหรอ
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-12 23:46:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ใช่ค่ะ
กลัวเบี้ยว กระแสหมออรรถพรกระแสแรงเหลือเกิน
เลยไปคุณหมอพรเทพดูแล้วพอดีใกล้บ้านด้วย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้