ดู: 4322|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] ใครเคยเจอโบท๊อกซ์ปลอมบ้างค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
รบกวนสอบถามพี่ๆน้อง ชาวดั้งโด่งหน่อยค่ะ
คือเรามีโปรแกรมจะไปฉีด โบท๊อกซ์ แต่อยากจะทราบว่า โบท๊อกซ์มีของปลอมหรือป่าวค่ะ เราสามารถดูหรือจะรู้ได้อย่างไรว่าปลอม เพราะไปเจอเว็ปไซด์นึง ขายยา + ค่าฉีด มันถูกมากๆเลย ค่าโบท๊อกเยอรมัน 2500 + ค่าฉีด 1000 บาท รวมเป็น 3500.-บาท ก็ถือว่าถูกมากๆจากเจ้าอื่นๆ คือเราก็สนใจค่ะ บอกตรงๆว่าด้วยเพราะราคาที่ถูก เลยดึงดูดเราด้วย เราก็อยากจะฉีดนะค่ะแต่ก็กลัวของปลอม เจ็บตัวเสียเวลาแถมไม่ได้ผล และอาจมีผลเสีย แต่คนขายเขาบอกว่าก่อนฉีดขอหมอดูกล่อง หรือขวดก่อนได้ แต่ก็เท่านั้นเพราะเราดูไม่เป็น เลยอยากถามเพื่อนๆค่ะว่า โบท๊อกซ์มีของปลอมหรือเปล่า
อันนี้ ตรวจสอบยากมาก ทางที่ดีไปฉีดกับคลีนิคเสริมความงามเถอะค่ะ แพงหน่อย แต่ดีกว่้าไปซื้อมาฉีดเอง มันเสี่ยงหน้าเบี้ยวนะค่ะ เป็นห่วง
ฉีดในคลีนิคก็ควรขอดูขวดและให้เขาแกะกล่องต่อหน้า เพราะเราเคยโดนหลอกคลีนิคใหญ่สวยงามชื่อ เมดิ_
บอกว่าเป็นโบของอเมริกา แต่พอขอดูขวด กลับเอานิวรูนอกซ์ของเกาหลีมา บอกว่านี่แหละของอเมริกา(คงนึกว่าเราเป็นควาย)
เราเลยโวยจะเอาเรื่อง สรุปว่าเราไปหาซื้อนิวรูนอกซ์มาคืนขวดที่ฉีดไป แทนที่จะต้องจ่าย 28000 บาท
โบเกาหลีในเว็บนี้ฉีดแค่ 6000 เอง ดูมันกะฟันเราสิเข็ดจริงๆ
เดี๋ยวนี้จะฉีดที่ไหนกับใครก็ตาม ต้องให้แกะกล่องเปิดขวดต่อหน้าเท่านั้น
ของถูกมากๆ จนไม่กล้าฉีดเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้