ดู: 13332|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

โคราช เสริมจมูกที่ไหนสวย

[คัดลอกลิงก์]
อยู่โคราชค่ะ กำลังหาข้อมูลเสริมจมูกที่ไหนดีค่ะ ใครมีข้อมูล แชร์หน่อยค่ะ มีรูปยิ่งดีค่ะ
เคยเหง      ที่เพื่อนในเวปเอามาโพสค่ะ ชื่ิอ คุณหมอสวัสดิ์ค    ว                             
หมอพัฒนา โรงบาลครบุรี เห็นเขาว่าสวย ถูกด้วย

แสดงความคิดเห็น

ลองโทรถามดูนะครับ ไม่รุ้ราคาเท่าไหร่แล้ว  โพสต์ 2012-2-5 22:55
มีราคาให้เลือกด้วยเหรอค่ะ รบกวนสอบถาม:) ก  โพสต์ 2012-2-5 16:38
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-11 00:14:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่ะ เล็งที่ครบุรีไว้เหมือนกัน  
ที่ครบุรีก็ดีค่ะ เห็นเพื่อนเสริมมาแล้ว แต่ว่าเชียร์หมอสวัสดิ์ค่ะเพราะเพื่อนทำมาแล้วไม่ช้ำแล้วที่สำคัญปลายไม่เชิดค่ะ ส่วนโคราชเมโมเรียล ถ้าฐานจมูกดีหรือปลายโด่งอยู่แล้วเสริมออกมาสวยค่ะ แต่ถ้าปลายไม่มีหรือไม่ค่อยโด่งไม่แนะนำค่ะเพราะเค้าจะเสริมให้แค่ช่วงดั้งส่วนปลายเหมือนเดิม(เราก็ทำที่นี่แหละ) ธรรมชาติมาก และกำลังหาที่แก้ ..ยังไงศึกษาดีๆค่ะจะได้สวยรอบเดียวจบ

และอยากให้เข้ารูปกว่านี้  โพสต์ 2012-3-2 10:10
จริงๆแล้วเป็นคนมีจมูกอยู่แล้ว แต่อยากเพิ่มนิดหน่อย อยากให้จมูกดูเล็ก  โพสต์ 2012-3-2 10:09
กำลังจะไปทำที่ รพ.กรุงเทพค่ะ วันที่ 3 นี้ จะรีวิว ไห้ดูน่ะค่ะ

ขอบคุณค่ะ จะรอนะคะ  โพสต์ 2012-3-2 10:08
อยากทราบ ราคาแก้จมูกที่โคราช แล้วก้อยากทราบราคา ทำปากที่โคราช มีไหม๊ครับ
เพื่อนเราก้อทำกับหมอพัฒนา ที่ครบุรีน่ะ สวยดี ไม่มีปัญหารัยเลย
แอบส่องมาหลายปีแล้วเพื่อนไปทำที่ขอนแก่นมา หมื่นสอง ไม่เหมือนทำเลย
แนะนำหมอสวัสดิ์ค่ะ เราไปแก้มา หมอไม่คิดค่าแก้ ค่ะ คิดเฉพาะ ค่าเสริ่มใหม่ หมอใจดีมาก  เพื่อนไปทำมาเหมือนกัน ถ้าไม่สวยก็ไปแก้ฟรีอีกรอบได้ เสียแต่ค่ายา 500
เห็นพี่สาวไปทำมา เชียร์หมอสวัสดิ์คะ ไม่บวมเลยหมอมือเบาสุดๆ ไม่เขียวไม่ช้ำด้วย
หมอสวัสดิ์อยู่ตรงไหนของโคราชคะ อยากจะไปแก้จมูกกับคุนหมอ ราคาแก้หรือเสริมเท่าไรคะ
โคราชทำไม่สวยค่ะ ลองหาดูที่จังหวัดอื่นดีกว่าค่ะ ขอนแก่นทำสวยนะ เรากำลังจะไปทำ "ยู่ที่โคราชเหมือนกัน"^_^
แนะนําที่คลินิกขอนแก่นศัลยกรรม หมอดําเนิน ทําจมูกสวยมากและเป็นธรรมชาติ เรามีเพื่อนเป็นผู้แทนยาไปทําปากบางมาก เลยได้ดูรีวิวในfbของคลินิก ลองดูhttps://www.facebook.com/khonkaen.cosmeticsurgeryclinic
เป็นอาจารย์แพทย์ ให้คําแนะนําดีมากเออ!!!เพื่อนทําปากกระจับเป๊ะมาก เย็บแผลสวย
Looks clinic Korat
ลองหาข้อมูลดูคาบ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้