ดู: 1617|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ปลายจมูกบาง มีวิธีแก้ยังไงบางคะ

[คัดลอกลิงก์]
ปลายจมูกบาง มีวิธีแก้ยังไงบ้างคะ ขอวิธีที่ไม่รักษานานค่ะ

ขอวิธีที่เหมาะกับนักศึกษา ที่ไม่มีเวลาพักฟื้น เพราะตอนนี้เปิดเทอมอยู่ค่ะ  

ช่วยแนะนำหมอใน กทม หน่อยนะคะ

ลองไปปรึกษาหมอศรัณย์ดูสิคะ ไม่มีค่าใช้จ่ายในการปรึกษาค่ะ ปลายบางก้อาจจะต้องทำไม่สูงมากนะคะ เพราะไม่งั้นอาจจะทะลุได้ค่ะ พีแนตว่ายังไงก้ลองไปปรึกษาหมอดูหลายๆที่ดูนะคะ  พี่แนตเป็นกำลังใจให้ค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-3 20:45:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากๆค่ะพี่ หนูคงจะไปปรึกษาหมอตามที่แนะนำคะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้