ดู: 46718|ตอบกลับ: 164
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกทะลุ

[คัดลอกลิงก์]

จมูกทะลุเวลาเอาออกมันจะเป็นยังไง สันจมูกเราจะเป็นเหมือนเดิมไหมครับ รักษาอยากไหมครับ พรุ่งนี้จะไปเอาออกแล้วครับ เดีวยมาริววิวให้ดูนอนไม่หลับเลย

แสดงความคิดเห็น

สู้ๆๆนะคะ  โพสต์ 2012-5-8 14:02
น่ากลัวอ่ะ  โพสต์ 2012-5-8 14:02
สู้ๆครับ โอยยกกลัว  โพสต์ 2012-5-2 05:50
ขอให้หายเร็วๆน่ะครับ สู้ๆครับ  โพสต์ 2012-2-9 16:54

คะแนน

2

ดูบันทึกคะแนน

จขกท ไปทำไรมาครับ

ไปหาคุณหมอมายังครับ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-2 22:53:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แรกๆมันบวมแดงครับ นึกว่ามันเป็นหนองกินยาแก้อักเสพ รักษามานานแล้วครับกับคุณหมอ  เลยตัดสินใจไปเอาออกพรุ่งนี้แล้วจมูกเราจะเหมือนเดิมไหม

แสดงความคิดเห็น

เอาออกแล้วเป็นไงบ้างคะ หายดีรึยังเอ่ย  โพสต์ 2012-2-9 20:02
ต้นฉบับโพสต์โดย zcbm เมื่อ 2012-2-2 22:53
แรกๆมันบวมแดงครับ นึกว่ามันเป็นหนองกินยาแก้อักเสพ ร ...

ยังไงก็ขอเป็นกำลังใจให้นะครับ

ขอให้หายไวๆ ครับ
อย่าคิดมากนะคะเด๋วต้องกลับมาเปนอย่างเดิมแน่นอน ค่อยๆรักษาตัวนะคะ เชื่อว่าต้องดีขึ้นคะให้เวลากะมันนิดนึง สุ้ๆๆ
แงๆหน้ากลัว ขอให้หายไวๆ คนรู้จักกันมีทะลุแบบนี้เหมือนกันแต่เป็นตรงปลายหยดน้ำอะ โผล่ออกมา ตอนนี้เขาไปทำใหม่ก็ปกติแล้วค่ะ สู้ๆน้า
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-3 00:02:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากครับ
เปนไงบ้างค่ะ ไปหาหมอรึยัง
หายเร็วๆนะค่ะ
ทำแล้วกลับมาเล่าให้ฟังด้วยนะคะ ที่มาที่ไป   
ขอให้หายไวๆ นะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ
โหนาย...........เราเอาใจนช่วยนะหายไวๆนะครับ ไงมาเล่าให้ฟังบ้างนะว่าเปงไงบ้าง เหงแล้วเครียดแทนเลย นายก็หล่อยู่แล้วนะเราว่า ขนตาสวยมมากอยากได้ๆๆๆๆๆๆๆๆ หายไวๆนะนาย
ทำมา่นานหรือยังค่ะ ถึงเป็นแบบนี้ ยังไงก็สู้ๆ หายเร็วๆ นะค่ะ
สู้ๆนะค่ะ...

เป็นกำลังใจให้ค่ะ
โหยยย........แต่ยังไงก้อขอให้หายไวๆน๊ะค๊ะ เปงกำลังใจให้จร้าาา
เจ็บมั๊ยคะ เป็นกำลังใจให้นะคะ ขอให้กลับมาเป้นเหมือนเดิม ปลอดภัยค่ะ
ทำจมูกมากี่ปีแล้วคะ ถึงทะลุ
เคยเห็นแต่ทะลุปลายอ่ะครับ แล้วทำไมเกิดแบบนี้ได้ สงสัยจังว่าเกิดขึ้นมาได้อย่างไงกัน แต่ก่อเอาใจสู้ๆ ครับ
เป็นกำลังใจให้นะครับผม
หายไวๆ และไม่ร้ายแรง
อย่าพึ่งกังวลไปครับ

แต่แปลกมากปกติ เห็นคนทะลุ จะทะลุปลาย

อืมมม ยังไงมารีวิว ให้กันฟังด้วยนะครับผม

...เป็นกำลังใจให้นะครับ
ทำไมมันถึงทะลุตงนั้นอ่ะ ส่วนใหญ่มันจะทะลุปลาย โดนไรมารึป่าวครับ แล้วไปหาหมอยัง ปรึกษาหมอมาว่าไงบ้างครับ
น่ากลัวอะครับ  

ยังไงก็เป็นกำลังใจให้นะครับ
หายไวไวด้วยนะครับ สู้ๆๆ ^_^
เป็นกำลังใจให้นะคะ เพิ่งเคยเห็นทะลุแบบนี้
หาหมอยังค่ะ น่ากลัวจัง แล้วทำกะหมอคนไหนค่ะ
ใช้เวลาพักฟื้นเด๋วก็หายค่ะ เข้มแข็งนะค่ะ
เพิ่งเคยเห็นทะลุตรงสัน  เริ่มต้นจากสิวอักเสบป่ะครับ สำหรับตัวเองชักหวั่นๆแล้ว เหมือนจะเป็นจุดตรงฮัมพ์เลยง่ะ
เอาใจช่วยนะครับ รักษาตัวดีๆ ขอให้กลับมาหล่อเหมือนเดิม เกิดมาชาตินี้อย่ายอมหยุดหล่อครับ
อืมมม..ใจเย็นๆนะ เดี๋ยวก็หายเน๊าะ ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้