ดู: 14064|ตอบกลับ: 24
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ก่อนและหลังทำจมูกกะคุณหมอกรีชาติ โรงพยาบาลยันฮีคร้า

[คัดลอกลิงก์]
เพิ่งได้เข้ามาเป็นสมาชิกค่ะ
พอดีได้ไปทำจมูกกะคุณหมอกรีชาติมาค่ะ
คุณหมดทำดีมากค่ะ ไม่เจ็บเลย
ก็เลย รีวิวภาพมาให้ชมกันค่ะ ทำมาเมื่อปลายเดือนกันยายนปีที่แล้วคร้า
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-2 20:26:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เด๋วก็หายบวม ได้ตัดปีกจมูกมาด้วยมั๊ยค่ะ หมั่นประคบน้ำอุ่นอ่ะค่ะ
สวย+น่ารัก อยากทำกับหมอกรีชาติเหมือนกัน มีเบอร์ติดจ่อจองคิวหมอกรีชาติมั๊ยคะ ขอบคุณค่ะ
ทำเท่าไหร่ครับ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-2 22:39:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Jibjibs พอดีเบอร์คุณหมอไม่มีค่ะ แต่เพื่อนทำงานอยู่ยันฮี เพื่อนแนะนำให้ทำกะคุณหมอคร้า
สนใจจะเอาเบอร์เพื่อไปแทนได้มั๊ยค่ะ สอบถามได้เลยค่ะ เพื่อนคนนี้ให้คำตอบทุกเรืองค่ะ
แนะนำดีมากค่ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-2 22:42:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
chanatkan ราคาที่ทำก็ 15,000 ค่ะ แต่พอดีดั้งเก่ากระดูกจะนูนหน่อยนึงคุณหมอต้องเหลาให้เรียบอ่ะค่ะ
ต้องเพิ่มเงินอีก 5,000 ตอนนั้นจะมีช่วงโปรได้ส่วนลด 10% ค่ะ จ่ายไปทั้งหมด 18,000 ค่ะ
แต่ถ้าเป็นตอนนี้ก็จะลดอยู่ 5% ค่ะ ลองไปทำดูนะค่ะ คุณหมอเก่งมากคนไข้เยอะมากค่ะ
สวยค่ะ ดูเป็นธรรมชาติมากๆเลย
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-6 07:55:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ดีใจจัง...อิอิ ขอบคุณคร้า

เดือนมีนา ว่าจะไปสักคิ้ว 3 มิติ
สักขอบตาล่าง-บน
และสักปากชมพูค่ะ

กลางปีว่าจะไปทำปากบาง อิอิ จะเยอะไปมั๊ย
plan ไว้ล่วงหน้าด้วย..555+
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-6 07:57:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อยากทราบที่สักขอบตากะคิ้ว 3 มิติสวยๆ อ่ะคะ
มีที่ไหนแนะนำบ้างไหมค่ะ

ตอบกันหน่อยน๊า อยากทำจริงๆ
แต่ยังไม่รู้จะไปทำที่ไหน
เจ็บไหมอะค้ะ แล้ว อายุ 18 ทำได้ไหมอะค้ะ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-10 07:52:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
น่าจะทำได้นะค่ะ อันนี้ไม่ค่อยแน่ใจ แต่ตัวพี่เองคิดว่าได้นะ

ทำไม่เจ็บเลยค่ะ คุณหมอให้ทานยานอนหลับกะยาแก้อักเสบ

แล้วน่าจะฉีดยาชาอีกทีตอนเข้าห้องผ่าตัดด้วยนะ มีความรู้สึกอย่างนั้น

ยังไงก็ลองไปปรึกษาคุณหมอก่อนก็ได้ค่ะ แต่รับรองทำมาแล้วไม่ผิดหวังค่ะ
หน้าเปลี่ยนไปเลยนะคะดูสวยเปรี้ยวขึ้นชัดเจนจริงๆคะ เราอยากทำบ้างจังเรยกำลังเก็บข้อมูลอยู่คะ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-10 15:02:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อยากทำ ทำเลยค่ะ อิอิ ไม่ผิดหวัง ที่ยันฮี คุณหมอกรีชาตินะค่ะ
สวยมว๊ากกกกกกกกกเลยค่ะ สนใจๆๆๆๆ ขอเบอร์เพี่อนพี่หน่อยได้มั๊ย แม่จะให้ทำที่ยันฮีอะค่ะ อยากเสริมกับตัดปีก อายุยังไม่ถึง 18อะค่ะ จะถึงแล้วอีกประมาณ 3 เดือนอะค่ะ จะไปทำตอนปิดเทอมอะค่ะ อีกประมาณเดือนกว่าๆ ขอคำแนะนำด้วยนะคะ ^_^
ว่าแต่มีเบอ เพื่อนที่รพ ยันฮีด้วยหรอค่ะ ขอหน่อยอ่ะ ค่ะ จะปรึกษาเรื่องจมูก ขอบคุนค่ะ
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-5 12:27:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
087-8044426 แอม ค่ะ บอกว่าตุ้มแนะนำมานะค่ะ

ไงถ้าทำกันมาแล้ว Review ให้ดูด้วยน๊า

รับส่วนลดพิเศษ เสริมจมูก พ.กรีชาติ ยันฮี
ติดต่อ พลอย 089-9835956
ด้วยประสบการณืด้านความงามกว่า 7 ปี พี่ยินดีให้คำปรึกษา จองคิว และดูแลจนเข้ารับการผ่าตัดค่ะ
น่ารักมากค่ะว่าจะไปเสริมสิ้นปีนี้ค่ะ
เค้าเรียกว่าจมูกทรงอะไรค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย prissana เมื่อ 2012-2-10 22:42
สวยมว๊ากกกกกกกกกเลยค่ะ สนใจๆๆๆๆ ขอเบอร์เพี่อนพี่หน่ ...

พี่ก้อทำกับหมอกรีชาติตอนอายุ 18 คะ เอาผู้ปกครองไปเซ็นรับรองด้วยนะค่ะ
พลอยทำกับหมอกรีชาติค่ะครบ 1 เดือนแล้วแต่รู้สึกมันเอียงๆซ้ายอ่ะ จะทำไงดีค่ะ
24#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-28 11:59:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอโทษทีนะค่ะที่ไม่ได้ตอบ ไม่ได้เข้ามาดูเลยค่ะ
คือถ้าเพิ่งได้ได้ 1 เดือน ไม่เกิน 3 เดือนน่าจะยังดัดเองได้อยู่นะ
เพราะของเราก็เคยเบี้ยวอยู่ ดัดเองก็ตรงเหมือนเดิม 5555
พยายามอย่านอนตะแคงนะค่ะ เด๋วมันจะไหล แล้วเบี้ยวค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Noppawan_D เมื่อ 2013-4-7 16:07

เราชื่อนกนะ เราไปทำมาตั้งแต่ปี2551กับหมอกรีชาติเหมือนกัน แก้เป็นครั้งที่ 2  เพราะครั้งแรกทำเหมือนไม่ได้ทำมันไม่โด่งเลยหมอบอกเนื้อจมูกน้อย เลยกลับไปแก้หลังแผลหายจากนั้น 3 เดือนอ่ะจนถึงทุกวันนี้ก็ทำมา 5 ปี แล้วแต่ตอนนี้อยากแก้เพราะเวลาถ่ายรูปหน้าตรงแล้วรูจมูกมันไม่เท่ากัน ไม่รู้เป็นเพราะเราตัดปีกจมูกด้วยตอนแรกอ่ะตอนนี้สองจิตสองใจว่าจะแก้ดีไหมกลัวที่บ้านว่าด้วยแต่ความโด่งโอเคอยู่ ติดตรงรูจมูกมันไม่เท่า ช่วยแนะนำหน่อยนะขอบคุณค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้