ดู: 6705|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] สอบถามค่ะ ร้อยไหม อยู่ได้นานไหมค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
มีผลข้างเคียงอะไรไหม ราคาเท่าไหร่
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-1 10:41:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่ะ  กำลังสนใจอยู่ค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย เรลดา เมื่อ 2012-2-1 11:25

ราคาไหมไม่แพงเท่าไหร่หรอกค่ะ แต่เหมือนใช้ฝีมือมากกว่า

รอดูไปอีกหน่อยไหมคะ ตอนนี้ยังไม่เจอผลข้างเคียง

แต่ต่อไปอาจจะมีก้ได้นะคะ เหมือนร้อยไหมทองคำแต่ก่อนไงคะ

แรกๆ ก็ดีๆ เอาไปเอามามีคนแพ้ซะงั้น
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-1 10:54:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ถ้า อยู่ได้นาน 2-3 ปี ราคาไม่แพงก็โอเคนะค่ะ  เพราะโบท๊อก อยู่ได้แค่ 6 เดือนเองไม่อยากผ่าตัดเสริมคางหรือตัดกรามอ่ะ ค่ะ  กลัว  อิอิ
ทำมาแล้วค่ะ  ยกกระชับใบหน้าให้เรียวเล็ก ตึงกระชับได้ดีมากๆนะค่ะ   ไหมละลายผ่าน อ ย ประเทศไทยแล้วด้วย ปลอดภัย และ เห็นผลดีมาก   แต่สุดท้ายอยู่ที่ฝืมือแพทย์และ  ความชำนาญของแพทย์เป็นหลัก ค่ะ  

แอนทำที่ เอเมด คลินิค ตรงสีลม ศาลาแดง เพราะ หมออดิศร แกเป็นอาจารย์สอนการร้อยไหมเทคนิคเกาหลีให้กับหมอในประเทศไทย  เห็นผลดีจริงๆ แล้วเพื่อนๆดั้งโด่ง ก็ไปทำมาแล้วหลายคน สวยตามๆกันมาเลยค่ะ  

แอนลงรีวิวเอาไว้ในกระทู้ไปดูกันได้ค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณ  โพสต์ 2012-2-2 15:24
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย whoiamkub เมื่อ 2012-2-2 02:04

เราไปร้อยมาได้3 วัน รอผลอยู่คุณหมอบอกว่าจะเห็นผลชัดเจน ใช้เวลาประมาณ 1 เดือน  เราร้อยยกกระชับแก้มแก้ปัญหาหนวดแมว กับขอบกรามให้เป็นวีเชฟ รอผลอยู่ ยังไงจะมาเล่าให้ฟังกันนะคัฟ เราไปร้อยที่เอเมด คุณหมอใจดีมากๆๆคุยง่ายๆไม่อึดอัด  เด๋วเดือนหน้าพี่สาวเราก็จะไปร้อย แล้วมีเพื่อนเราอีกหลายคนอยากไปร้อย แต่ส่วนใหญ่จะรอดูผลจากเราก่อน  แต่เราเชื่อนะว่าต้องเป็นเทคนิกใหม่ที่ดี ผลน่าจะดีแหละ

แสดงความคิดเห็น

ขอทราบราคาค่ะ  โพสต์ 2012-2-2 15:24
แอน พาเพื่อนไปร้อยมาแล้วค่ะ เป็นแบบ Advanced  เพราะ เพื่อนตาตก เยอะ หมอทำแค่ 30 นาที หน้ายก ตายก ร่องแก้มหายไปเลย แถมหน้าดูเรียวเล็กลงเลยค่ะ   ที่ เอเมดคลินิค แอน คอนเฟริมค่ะ  หมอมือเซียนด้านการร้อยไหม และ ในร้าน มีนางงามประกวด มาทำเยอะมาก

เดี๋ยวให้เพื่อนเอารูปมาลง  เพราะจะได้ เป็นประโยชน์กับ คนที่ หน้าตกๆ ย้อยๆ   ดีมากค่ะ  เห็นผลชัดเจน  

เอเมดคลินิค อยู่ตรง สีลม ลงรถไฟฟ้า ศาลาแดง ถึงเลยค่ะ

โทร 02-266-9968
ทำไมรายชื่อแพทย์ที่ผ่านการอบรมร้อยไหมถึงไม่ตรงกันเลยในสองเว็บนี้คะ อันไหนคือที่ถูกต้องเชื่อถือได้
http://www.dermalink-thailand.com/doctor/doctor_list_old
http://www.thailand-makeover.com/page/trlift.html
อยู่ได้ 2-3 ปี ไม่มีผลข้างเคียงค่ะ ราคาบุฟเฟต์ 12,000 สนใจ 0863469175
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้