ดู: 2835|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากลบรอยด่างดำบนใบหน้าค่ะ?

[คัดลอกลิงก์]
เวลาสิวขึ้นแล้วยุบตัวไป แต่ยังทิ้งรอยด่างดำไว้บนหน้า
จะแก้ไขอย่างไรดีค่ะ  เราลองใช้ครีมมาหลายยี่ห้อแล้ว  แต่เห็นผลแค่ช่วงแรกๆ
แล้วก็กลับมาเป็นอีก  
ถ้าใครมีวิธีแนะนำเราหน่อยนะค่ะ  
เราก็ใช้พวกครีมลดริ้มรอย และจุดด่างดำ แหล่ะค่ะ
หรือไม่ก็เข้าคอร์ส เลฃยค่ะมีหลายแบบ รึไม่ก็เลเซอร์เลยค่ะไหวทันใจ
เราก็เข้าคอร์สของนิติพล คลีนิก อยู่ค่ะ ตอนนี้ ได้อาทิตย์กว่าๆแล้ว
เดอม่าร์โรเลอร์ ไม่เกิน 2 ครั้งหายเรียบ
พี่ครับ เดอมาโรลลเลอร์ ทำเองได้ป่าวครับ แล้วสามารถซื้อได้ที่ไหนอ่าครับ
ต้นฉบับโพสต์โดย mamaff เมื่อ 2012-1-31 20:45
พี่ครับ เดอมาโรลลเลอร์ ทำเองได้ป่าวครับ แล้วสามารถซ ...

ทำเองได้คะ แต่เจ็บปวดเลยทีเดียว

ลองดูตามเว็บนะคะมีขายอยู่คะ

หรือทำที่คลีนิคก็ได้คะ ราคาอาจแพงกว่า แต่ก็ปลอดภัยเช่นกัน

http://www.dermarollerhome.com/
เราไปลงคอร์สที่นิติพลคลีนิคอ่ะ ตอนนี้สิวก็หายจะหมดแล้ว แต่จุดด่างดำต้องใช้เวลา นี่ก็รับยามาทาเรื่อยๆ เราก็รู้สึกว่า มันก็ค่อยๆจางลงนะ
โปรแกรม           Crystal rejuvenation  ของนิติพล

จะช่วยเติมเต็มร่อยหลุดสิว เสริมสร้าง Collagen

หน้าขาวขึ้นด้วยค่ะ
เราเคยเมโสแล้วก้อยังไม่หาย เบบี้เฟสก็ยังไม่หายเลยค่ะแค่จางลง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้