ดู: 27419|ตอบกลับ: 31
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] โบท็อก+ฉีดลดแก้มกับบคุนหมอรัมภา 1 เดือนคะ หน้าเปลี่ยนเลย

[คัดลอกลิงก์]
รูปก่อนทำคะ  

และรูปปัจุบันหลังฉีดลดแก้ม โบท็อกลดกราม 1 เดือน

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-30 21:31:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โบท็อกของเมกาแท้คะ ฉีดกรามและเก็บแก้ม แล้วเพิ่มฉีดลดแก้มด้วย กุ้งเลือกแบบไม่บวม  มันจะมีฉีดแล้วบวมด้วยถูกกว่าพันนึงอะ
ราคาเท่าไรคะ ฉีดที่ไหน
เราเพิ่งฉีดมาได้ 5วันเอง เริ่มยุบแล้ว   อยากให้ยุบไวๆๆแต่ฉีดของ
เยอรมัน   100 ยูทัก มาคุยกันได้ครับ  พิน 2833C1E5

แสดงความคิดเห็น

100 ยู เท่าไรค่ะ  โพสต์ 2012-2-1 09:54
ปกติเจ้าของกระทู้ก็ดูสวยอยู่แล้วนะค่ะ พอฉีดโบท็อคหน้าเข้ารูปเลยดูสวยขึ้นกว่าเดิมเลยค่ะ ราคาเท่าไหร่ค่ะ
ฉีดที่ไหนคะสนใจอะคะ
กลับไทยไปจะเอาหน้าไ่ฝากไว้กับคุณหมอรัมภาเหมือนกันค่ะ ชอบท่านมากๆ จะให้คุณหมอจัดหนักทั้งเลเซอร์ โบท็อก ฟิลเลอร์

สวัสดีค่ะพี่มินนี่อยากได้จมูกสวยๆแบบพี่มินนี่ที่สู๊ดค่ะ^^  โพสต์ 2012-2-4 17:56
หวัดดี คนสวย สบายดีไหมคะ  โพสต์ 2012-2-3 12:26
สวยจังเลยคร้า ทำที่ไหนค่ะ
เราว่าเหมือนเดิมอ่ะ มันแล้วแต่มุมกล้องมากกว่านะ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-31 21:30:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คนอื่นมองว่าเปงมุมกล้อง แต่กุ้งว่าไม่นะ  เพราะว่า เรารู้สึกว่าหน้าลดลงจิงๆ ก่อนที่จะฉีดโบท็อก กุ้งไปแก้จมูกที่ฉีดซิริโคนเหลวกับคุณหมออรรถพันธ์ ที่นพลักษณ์คลีนิคมาได้ 2 อาทิตย์ ก็ได้ไปฉีดโบกะคุณหมอรัมภา  เด่วจะให้ดูรูป2 อาทิตย์หลัวจากแก้จมูก แล้วไปฉีดโบท็อก เพราะบินไป กทม.แล้วก็เลยเลือกทำทีเดียว เพราะเปงคนอยู่ทางใต้ ค้นหาข้อมูลจากในเว็ป เลือกอาจารย์หมอดีกว่า เพราะยังไงกุ้งก็เคยผิดมาแล้วกับการฉีดซิริโคนเหลวที่จมูก เนื่องจากไม่ได้ศึกษาข้อมูลมาก่อนคะ กุ้งไม่มีได้หรือเสียกับคลีนิคเลย แต่อยากแนะนำให้ลองศึกษาข้อมูลก่อนฉีด ว่ารับผิดชอบหรือเปล่า หน้าเบี้ยว หรือไม่เท่ากันหรือเปล่า  เสียเงินแล้วก็อย่าเสียโง่ เหมือนที่กุ้งเคยโดนหลอกมา กุ้งยอมรับว่าคุณหมอเก่ง เพราะ ยาเมกาแท้ ไม่เจ็บ สถานที่สะอาด  ไม่มีอาการเจ็บกรามเลย และหน้าไม่เบี้ยว เหมือนที่เพื่อนๆทำมา
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-31 21:33:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
นี่คือรูปหลังแก้จมูก 2 อาทิตย์ เพราต้องขึ้นไป กทม.ไปให้คุณหมอตรวจจมูกเสร็จก็ไปฉีดโบท็อกคะ   
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-31 21:39:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
และนี่คือรูปปัจจุบันตอนนี้อีกรูปคะ ลองพิจารณาดูนะคะ ย้ำอีกครั้งกุ้งไม่มีส่วนได้เสียกับคลีนิคคุณหมอ  หรือหน้าม้า แต่เอามารีวิวให้ชมว่าฉีดโบท็อกแล้วเปงไงบ้าง คุณหมอน่ารักมากๆคะ  (กุ้งรีวิวไว้เปงวิทยาทาน เพราะเมื่อก่อนก็กลัวเหมือนกัน ไปฉีดคอลจาเจนกลับกลายมาเปงซิริโคนซะงั้น เข็ดแระ)  
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-31 21:42:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย beerja เมื่อ 2012-1-31 08:29
ปกติเจ้าของกระทู้ก็ดูสวยอยู่แล้วนะค่ะ พอฉีดโบท็อคห ...

เหมาจร้า 15000 บาทคะ มีโบท็อกกราม ดึงแก้มที่ย้อม ยกมุมปาก  แล้วก็ ฉีดลดแก้มแบบไม่บวมจร้า
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-31 21:43:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย long9 เมื่อ 2012-1-31 21:02
เราว่าเหมือนเดิมอ่ะ มันแล้วแต่มุมกล้องมากกว่านะ ...

แต่กุ้งไม่นะคะ เพราะทุกรูปออกมา แก้มหาย แล้วก็กราม ลดลงด้วยคะ
หมอรัมภาอยู่ที่ไหนค่ะ ไม่ทราบรายละเอียดอ่ะค่ะ
พอดีเพิ่งเข้ามาดู ขอชื่อคลีนิค และ สถานที่ด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-1 09:41:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คุณรัมภา เปิดคลีนิคอยู่ใกล้เซ็นทรันบางนา ชื่อรัมภาดา อินเตอร์เนชั่นแนล สกิน คลินิก คลินิกเวชกรรมเฉพาะทางผิวหนัง
ซอยบางนาตราด 25 ลองศึกษาข้อมูลทางเว็ปดูนะคะ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bermuda เมื่อ 2012-2-3 10:39

ชอบเหมือนกันเลยค่ะ

พี่เป็น แฟนคลับหมอ รัมภา เช่นกัน สนิทกัน อย่างกับ พี่สาวน้องสาว

ใครบ้า ฉีด นั่น ฉีดนี่ แบบเสพติดการฉีด ไปหาหมอ รัมภา คงต้องผิดหวัง แกไม่ใช่ แนว เชียร์ ให้ฉีด แบบไร้สติ

แกให้ ฉีด พอดีพอดี ไม่พอ ก็ เติมเอาทีหลัง

นี่ถ้า พี่ จับมือ กับคุณหมอ ทำธุรกิจนะ พี่ก็ ฉีด ฟรี มันทุกอย่างเลย ลงรีวิว โชว์ ๆๆๆ เรียกลูกค้า
ปั่น รีวิว เป็น แสนคลิก  แม๊ รวยกันเละ
ถ้าคนเห็น โอกาส บวก กับหมอหัวธุรกิจจ๋า  รับรอง จะทำแบบนี้
แต่ คุณหมอ เป็นหมอแบบที่หาได้ยาก ยากจนต้องไปพิสูจน์ด้วยตนเอง ว่าดีอย่างไร

คนที่ไปรักษาสิวกับหมอ รัมภา แล้วหาย เค้าเจอหน้าพี่ เค้ายกมือ ไหว้พี่ หงกๆ แบบว่า พี่มีพระคุณ กับหนูมาก กกกกกกกกโหย พี่ปลื้มใจ มากมาย
รักษาสิวกับหมอ รัมภา ถูกมาก หายด้วย หน้าดีด้วย แต่หมอ กำไรน้อย
หมอต้องทำ พวก ทรีทเม้นท์ มากๆหน่อย ถึงจะอยู่ได้ เพราะธุรกิจพวกนี้ ลงทุนเยอะ

ยังไง ก็ แวะ ไปคุยกัน กับพี่ได้นะคะ ดูการรักษา ตั้งแต่ต้น จนปัจจุบัน
พี่ยินดี ให้ความรู้ บวกข้อคิด ดีดี ไม่มีเรื่องธุรกิจ

หน้าเด็กตอนแก่ เลเซอร์กระลึก Yag ,e matrix ,รักษา ผิวหน้าเสื่อม
โดยคุณหมอรัมภา

http://www.dodeden.com/talknow/viewthread.php?tid=1775&extra=page%3D1
ทำมาแล้วเหมือนกัน  หนูแฟนคลับรีบนเลยค่ะ คิคิ

รักคุณหมอ มว๊ากกกกกกกกกก  โพสต์ 2012-2-3 12:24
55555555 สาวก  โพสต์ 2012-2-3 11:36
เนอะ เนอะ ริต้า

ก๊วนที่พี่ไป เป็น ก๊วน โลว์ โพรไฟล์ ขอคุณหมอไว้ ว่า ก๊วนเพื่อนๆพี่ ในเฟซ ในเวบไป ขอราคาเบาเบา
เพราะเราไม่รวย แต่เรา อยากหาหมอดีดี ขั้นเทพ เครื่องดีดี ไฮโซ กะเค้าบ้าง 555

รายได้ต่ำ ความอยากสวยสูง 55

เพิ่มเนื้อหา (2012-2-5 19:08):
ใช่ค่ะ หมอแบบนี้ แนะนำ ให้ใคร ก็ ไม่กลัวโดนว่าให้เสียชื่อ

หมอสุดยอด ทำด้วยใจแนะนำดีไม่มีกั๊ก  โพสต์ 2012-2-7 00:05
ใช่ค่ะ หมอแบบนี้ แนะนำ ให้ใคร ก็ ไม่ต้องกลัวโดนว่าให้เสียชื่อ  โพสต์ 2012-2-5 19:09
อยู่หนึ่งเดือน ไปสี่ครั้ง อยู่ที่หลายชั่วโมงเลยค่ะคุณหมอใส่ใจมากๆค่ะ  โพสต์ 2012-2-4 17:52
หนูส่งเพื่อนไปหาคุณหมอ ตอนปีใหม่ค่ะ คุณหมอดีมากๆค่ะ  โพสต์ 2012-2-4 17:49

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ยืนยันอีกเสียงค่ะ คุณหมอเน้นที่การรักษา
จัดให้อย่างเหมาะสมค่ะ ไม่มากเกินไปจนหน้าเสียค่ะ
เเก้ไขตรงจุด ไม่เชียร์ให้ทำโน่นทำนี่เพิ่มถ้าไม่จำเป็น
เรียวเป็นหน้ารุปไข่เลย
จริงๆ โบท็อกซ์ มันไม่ได้ลดกรามหรอกค่ะ

แค่ทำให้กล้ามเนื้อช่วงแก้มกระชับขึ้น แต่กรามยังคงมีขนาดเท่าเดิม

ถ้าอยากลดกราม ต้องกรอกรามหรือตัดกรามเท่านั้นค่ะ!!!

ศิษย์สำนักเดียวกัน คุณหมอใจดีไม่บังคับให้ทำเลย เราอยากทำทันที ไม่เหมือนหมอนก สมชายคลีนิค ให้ขึ้นเตียงเลยแค่มาปรึกษาเองนะ แล้วพนง.จะมากดดันช้านทำไม4คน ดีนะที่ใจแข็งเพราะไม่มีตังค์พอดี ก๊ากกๆๆ

แถมหมอปากหมาอีก ไปครั้งเดียวไม่เข้าอีกเลยห่วยสุดๆ  โพสต์ 2012-2-5 08:07
ช่ายหมอสมชาย พนงติ๊กๆใว้เลยว่าหน้าต้องทำไรบ้างแล้วก็มาเชียร์ให้ทำ  โพสต์ 2012-2-5 08:06
24#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-6 17:06:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ใครที่ทำมาแล้ว เปงยังไงบ้างเข้ามารีวิวคุยกันได้นะคะ ยินดีตอบทุกกรณีไม่ว่าจะเป็น แก้ไขจมูกฉีดซิริโคนเหลว ใครที่มีปัญหาไม่ต้องคิดมากเข้ามาคุยกับกุ้งได้เลย อันไหนดีเราก็บอกต่อที่ไหนไม่ดีก็ช่วยกันนะคะ จะได้ไม่ต้องตกเป็นเหยื่อพวกพวกที่ฉีดซิริโคนเหลว. ตอนนี้จมูกที่ไปแก้ก็พอจะเข้าที่แล้ว แก้มไม่ย้อย หน้าเรียว เหนียงใต้คางไม่มีขอบคุณเวปดั้งโด่งนะคะที่ทำให้รู้จักคุณหมอเก่งๆหลายท่าน โปรแกรมต่อไปคือทำปากชมพูคะ ตอนนี้กุ้งกำลังศึกษาข้อมูอยู่คะ ใครทำมาแล้วดีๆ ก็ช่วยบอกต่อกุ้งได้นะคะ

ทำปากที่ไหนคะ คุณกุ้ง สนใจเหมือนกัน  โพสต์ 2012-2-7 00:07
25#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-7 21:02:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบคุณladierita.  กุ้งดูที่อดีน่าไว้คะ เพราะเปงการเพ้นท์ไม่ใช่การสัก อยู่ได้3ปีประมาน3000บาทก็น่าจะคุ้มดีกว่าไปสัก. หากว่าเราไม่ชอบกรือทำไม่ดีก็จะไม่สามารถแก้ได้หรือแก้ยากคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้