ดู: 1139|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ..ตัดสินใจไม่ถูก

[คัดลอกลิงก์]
คือตัดสินใจไม่ถูกว่าจะทำจมูกกับหมอสำรวย หรือหมอบุญถิ่นดีน่ะค่ะ เพื่อน ๆ คนไหนมีประสบการณ์ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ อยากสวยแบบธรรมชาติที่แฟนจับไม่ได้หมอทำได้หรือเปล่าคะ เพราะแฟนขี้หึงไม่อยากให้ทำน่ะ แต่ใจน่ะอยากสวยเพราะธรรมชาติมันลงโทษทำให้เป็นคนไม่มีดั้ง ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ
หมอบุณถิ่น เท่าที่ได้ยินมา น่าจะเหมาะกับคุณนะ เพราะ ท่านไม่เน้นโด่งๆๆ แต่จะเน้นให้เข้ากับหน้า จ๊ะ ที่สำคัญ ถูกกกกกกกก มากรุยยย
แฟน จับได้ว่าสวยขึ้น คุณน่าจะ ดีใจนะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-5 14:46:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โทรไปที่คลินิคแล้ว คิวยาวถึงธันวาเลยค่ะ พนักงานรับสายทำเสียงเหมือนเซ้ง ๆ คงจะรับทั้งวันมั้ง ยังไม่กล้าโทรไปหาหมอสำรวยเลยวง่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้