ดู: 10352|ตอบกลับ: 15
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ขอคำแนะนำ หมอชาตรี สยามคลีนิค เพชรบุรีซอย 7

[คัดลอกลิงก์]
เห็นเพื่อนๆ รีวิวใน dungdong.com ก็เห็นฝีมือหมอดีนะคับ ทรงสวยแต่ราคาถูกมากๆ 9,000 บาท คนที่ไปเสริมมาบอกว่าคลินิกดูน่ากลัวเหมือนคลินิคคำแท้ง แต่ผมชอบทรงของที่นี่มากๆเลยคับ เลยลองโทรไปดูมีผู้หญิงฟังจากเสียงแล้วค่อนข้างจะสูงวัยเลยทีเดียว รับโทรศัพท์น้ำเสียงดูเย็นชามาก ผิดคาดมากคับ คิดว่าปกติพนักงานรับโทรศัพท์ต้องเสียงเพราะๆลื่นหู แต่เค้าก็พูดดีนะคับ แต่ผมตกใจอะไม่คิดว่าจะเจอแบบนี้

เลยอยากถามเพื่อนๆว่าที่สยามคลีนิคนี่โอเคมั้ยอะคับ ราคาค่อนข้างถูก แต่งานออกมาดีนะ(ตามความคิดผม) ใครเคยมีปัญหาหรือไปทำมาแล้วชอบไม่ชอบยังไงมาแชร์กันหน่อยคับผม
เพิ่งได้ยินชื่อค่ะปูเสื่อรอฟังด้วยอีกคนนะคะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ผมบุกไปคลีนิคเลยครับ แต่ไม่ได้ทำ เพราะมองรูปลักษณ์คลีนิค
แต่ผลงานหมอดีจริงๆครับ หมอจะตัดแต่งกระดูกอ่อนตรงปลายมารองกันทะลุให้แล้วจมูกก็จะเรียวยาวมาก ครับบ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-28 23:24:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ที่อยากไปทำเพราะหมอทำปลายจมูกสวยดีน่ะคับ เป็นหยดน้ำเลย รอเพื่อนๆมาแชร์ประสบการณ์อีกนะคับ
ผมก็ว่าจะไป แก้อยู่เหมือนกัน
ส่วนผมไปปรึกษากับคุณหมอมาแล้วครับ คุณหมอให้คำปรึกษาดีมาก เป็นกันเองถามว่าสวยของเราเป็นแบบไหนต้องคุยกันให้รู้เรื่องก่อนไม่ใช่ว่าให้หมอทำสวยแบบหมอทำ เพราะสวยแบบหมออาจจะสวยไม่ถูกใจคุณก็ได้ และอีกอย่างคุณหมอบอกว่าก่อนทำคุณต้องพร้อมที่จะทำจริงๆ มีตังค์พร้อม ไม่ใช่หยิบยืมมา หรือว่ายังไม่ได้รับอนุญาติจากแฟน เดี๋ยวมีปัญหากะแฟนอีก เพราะจะทำให้เราเป็นทุกข์ ถ้าเป็นทุกข์แล้ว คุณจะทำทำไม ใช่ไหม หมอถาม เออ มันก็จริงเนอะ.. ปรึกษากันไปหัวเราะกันไป ปรึกษาฟรีไม่เสียตังค์ อีกอย่างอยากได้รูปจมูกแบบไหนถือรูปไปพร้อมเลยครับ  ส่วนผมรอเคลียร์งานก่อน น่าจะไม่เกินเดือนนี้ จะไปอัพดั้งที่นั้นครับ อิอิ.. ที่เล่ามาก็คือความจริงที่ได้พบเจอมา นะครับ
อยากทำที่นี่เหมือนกันเหงทุกคนสวย สมใจ สุดๆ
หมอใจดีครับ พี่ที่ร้านก้ใจดี
จะไปแก้ที่นี่ วันที่ 20 นี้แล้วค่ะ แต่กลัวฉีดยาชามากกกกกกกกกกกก
แต่หมอทำสวย ทำมีหยดน้ำทุกคนเลยค่ะ ^^ จะไปตัดปีก พร้อม แก้ด้วยจร้า

แสดงความคิดเห็น

มารีวิวบ้างนะคะ  โพสต์ 2012-4-14 16:44
ผมก็จะได้คิวไปทำวันพุธนี่แล้วอ๊ะครับ แอบหวั่นๆ และก็ตื่นเต้นสุดๆ
เราก้อจะไปแก้กับหมอท่านนี้เช่นกัน...
ได้คิวแล้วจ้า 27 มีนา
เราไปทำกับหมอมาสิบปีแล้ว จมูกคุณหมอจะเน้นโด่งเลย เรียวยาว ทำออกมาหน้าค่อนข้างเปลี่ยนเยอะเลยแหละ คลีนิกคุณหมอเล็กห้องผ่าตัดก็ไม่หรูอะไร แต่เครื่องมือก็ดูฆ่าเชื้อสะอาดดี คุณหมอใจดีเป็นกันเองมากๆ น่ารักทุกคนเลย ราคาตอนนั้น 8,000 แต่ตอนนี้ 9,000 และแก้ไม่เกิน 12,000 ที่ไปเจอหมอมาล่าสุด ถ้าเน้นจมูกโด่งโครงหน้าเปลี่ยนก็หมอสยาม แต่ถ้าอยากได้ธรรมชาติไม่โด่งมากไม่แนะนำนะคะ;)
สนใจหมอ ชาตรีเหมือนกันอยากเปลี่ยนใหม่เพราะ อันนี้ 9 ปีแล้ว   แต่เข้าไปปรึกษามีคิวไหม คัรบ แค่ ปรึกษา ก่อน แล้วเสียค่าใช้จ่ายไหม คัรบ
เท่าที่ดูรีวิวหลายคนแล้วชอบค่ะ แต่ไม่รู้ว่าจะเหมาะกับจมูกของเรามั้ย

เราเป็นคนหัวเถิกมากอ่ะ คือ ดั้งพอมี แต่มันแพ้หน้าผากราบคาบ

ที่จริงอยู่ขอนแก่นนะคะ แต่เท่าที่พาน้องไปทำกับหมอสุรพล   เรายังไม่ชอบแบบจมูกเท่าไหร่อ่ะค่ะ

อยากให้หัวตาสูงขึ้นแค่นิดเดียว นิดจริงๆ  แต่ชอบให้จมูกยาวกว่านี้หน่อยอ่ะค่ะ ไม่แน่ใจว่า แบบพุ่งหรือหยดน้ำจะเข้ากับหน้าเรา

ปล. สงสัยว่า ซิลิโคน 9,000 นี่ เป็นแบบไหนคะ แล้วมันมีราคาของ เกรดนิ่ม แข็ง ต่างกันยังไงมั่ง เพราะเท่าที่ตามดูก็เห็นแต่เขาบอกว่า 9,000 ประมาณนี้อ่ะค่ะ

ทรงหมอบุญถิ่น ที่เห้นเพื่อนไปทำมา เราก็ชอบนะคะ แต่สงสัยมากเลย ว่า มีซิลิโคนนิ่มกว่านั้นมั้ย
สงสัย ซิลิโคน เช่นกันครับ ว่าเป็นแบบไหน เห็นหลายคนบอกว่าสวยกันมาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้