ดู: 1631|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ให้เพื่อนๆช่วยดูทีค่ะ จาเสริมจมูก เลือกหมอไม่ถูก

[คัดลอกลิงก์]
คืออยากเสริมจมูกตอน ประมาณ มีนาอะค่ะ แล้วเลือกหมอไม่ถูก ความจริงคือเลือกมา เป็นปีแล้วค่ะ

แล้วก็ไม่รุ้เสริมออกมาจะเป็นยังไงด้วย

อยากเสริมจมูก+ตัดปีก ช่วยทีค่ะ TT"

รูปจมูกค่ะ   คือพอมีดั้งอยู่บ้าง แต่อยากให้โด่งขึ้น แล้วก็ดูเรียว

ขอบคุณค่ะ

nuk_diiz@hotmail.com  

หรือตอบในนี้ก็ได้ค่ะ  

ตอนนี้ไปดูของกระทู้ไหนไม่รุ้ จมูกเป๊ะมาก ชื่อ หมอ สำรวย  กับอีกที่นึง หมอ ศิริพรชัย เพื่อนๆคิดว่าไงคะ ?

หาอยู่เหมือนกันค่ะ รอเป็นเพื่อนนะคะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-26 09:25:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รอๆๆ ผู้รู้  TT"
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้