ดู: 17588|ตอบกลับ: 57
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากขาวแวะมาคุยกันกับผมได้เลยนะคับ

[คัดลอกลิงก์]

สนใจคุยกับผมได้นะคับ 0892290535  เบอร์ผม 236c21ea
ทำไงถึงขาวขนาดนั้น
ถ้าจะแนะนำให้เกิดประโยชน์กับเพื่อนๆโดยส่วนรวม บอกในนี้ไปเรยคัฟ เดี๋ยวคนอื่นจะคิดว่าขายของ
แต่ผมว่าไม่ใช่กินแน่นอนคัฟ ฉีดแน่ๆ แต่คงจะมาบอกว่ากินโน้นกินนี่แล้วขาวขนาดนี้ช่ายป่ะคัฟ

แสดงความคิดเห็น

ผมแอบคิดเหมือนคุนนะ มันขาวเวอร์เกินไป.. ถ้าเรากิน ยังไงก็ไม่ขาวหรอก  โพสต์ 2012-1-25 07:45
ชักจะยังไงๆ ล่ะ
กินอารัยเข้าไปถึงขาวใสทั้งตัวอ่าคราฟฟ!!

สงสัยจะกินโอโม่คับ  โพสต์ 2012-3-23 15:18
ไปทำไรมาเหรอคราฟฟถึงขาวขนาดนี้!!
ไม่รีวิวตรงนี้หล่ะคะ

คงขายของอะครับ  โพสต์ 2012-3-22 10:13
ขาวมาก.ก.ก.ก.กก.ก.ก.ก.
ภาพเหมือนเเต่งเลยอ่ะ
  บอกเคล็ดลับหน่อยสิคับ
ทำยังไงเหรอ น่าจะบอกในนี้นะคะ
และเเล้ว เจ้าของกระทู้ ก็หายไป
ต้นฉบับโพสต์โดย love_dee9 เมื่อ 2012-1-25 07:46
และเเล้ว เจ้าของกระทู้ ก็หายไป

เพราะประสบความสำเร็จในการขายแล้ว ให้เบอร์แล้ว จบ
คนเดียวกันรึเปล่านเนี่ย - -"

เปลี่ยนเป็นคนละคนเลยครับ ตอนนี้ดูดีขึ้นมากกกกกกก
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-25 17:30:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ผมกิน  กลูต้าคับ แต่ก่อนผมเปนคนตัวดำ ที่ให้ัเบอและให้พินไว้  ก้เผื่อมีใครอยากคุย  เพราะผมไม่ได้เข้ามาดูกระทู้ทุกวัน  ผมเข้าใจนะ  ต่างคนต่าง  วิจารย์  แต่ผมไม่ได้มี  เจตนาร้าย อะไรผมก็แค่  แบ่งบันประสบการคับ
ต้นฉบับโพสต์โดย อิคคิว เมื่อ 2012-1-25 17:30
ผมกิน  กลูต้าคับ แต่ก่อนผมเปนคนตัวดำ ที่ให้ัเบอและให ...

ใช้กลูต้าของยี่ห้ออะไรอะคะ แบบทาน
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-25 18:07:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ของเมกาคับ
โห! ตอบได้กระจ่างมากอะ ขอรายละเอียดมากกว่านี้ได้ไหมค่ะเช่นยี่ห้อหรือทำมาจากอะไร อยากรู้ค่ะ
ทำไมไม่แบ่งปันประสบการณ์ในนี้หล่ะคะ ไม่มีใครว่าร้ายคุณหรอกค่ะ ถ้าคุณอยากจะคุยแลกเปลี่ยนให้เป็นปะโยชน์แก่เพื่อนๆทุกคน

โดยไม่หวังผลอย่างอื่น???

แต่คุณไม่บอกอะไรเลย ก็ไม่แปลกหรอกค่ะที่คนอื่นจะสงสัย คุณน่าจะเผื่อใจเรื่องนี้แต่แรก

ไม่หวังผลอย่างอื่น???
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-25 19:34:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ผมไม่เคยหวังอะไร  หรอกคับ  นอกจากแลกเปลี่ยนความคิดเ้หนกันกับเพื่อนในเวปเพียงเท่านั้นมากกว่า  ผมจึง ลงกระทู้ นอกเหนือสิ่งอื่นใดผมไม่ต้องการ   ในกระทู้ผมก็บอกอยู่แล้ว่าอย่าขาวให้แวะเข้ามาคุยกัน
อยากรู้เหมือนกันแต่โปรหมด
กินยี่ห้อไรคัฟ
ช่วยลงรายละเอียดไว้เลยได้มั้ยคะจะได้เป็นประโยชน์แก่ทุกคน เพราะเชื่อว่าทุกคนที่เข้ามาก็ล้วนแต่ต้องการหาคำตอบจากคุณเจ้าของกระทู้ว่าทำอะไรมาถึงดูดีขึ้นมากมาย เเละเชื่อว่าคุณสามารถบอกโดยไม่ต้องรอให้ใครมาถามก็ได้ค่ะ เพราะโดนส่วนตัวเเล้วไม่ได้เล่นบีบีเลยไม่มีพินแน่นอน ไหนๆก็ตั้งกระทู้เชิญชวนทุคนขึ้นมาเเล้วก็ช่วยตอบให้ทุกคนที่อยากสวย+หล่อเหมือนคุณเจ้าของกระทู้ด้วยนะคะ ^^ ขอบคุณมากค่ะ
อยากรู้เหมือนกันคะ
ใช่ๆ ครับ อยากได้รายละเอียดที่มากกว่านี้ครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้