ดู: 3739|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดปีกจมูก] ช่วยดูหน่อยค่ะว่าควรตัดปีกหรือทำจมูก

[คัดลอกลิงก์]
จมูกโต แบบนี้ ทำไงดี กับคุณหมอท่านไหนดีค่ะ ..
ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ ... ตัดสิ้นใจไม่ถูก

Snapshot132.jpg (42.29 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

ผมว่าๆ ก่อนตัดปีกๆ หรือทำจมูก ต้อง ลงรูป ชัดกว่านี้หน่อยครับๆๆๆๆๆๆ
แต่ที่แน่ๆๆ ตัดไม่ตัดถามหมอ แร้วถามใจตัวเองอีกรอบดีว่าครับๆๆ ถ้าคิดตรงกันก้อนั้นละ ลงตัว

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

เข้าใจเลือกท่า ถ่ายรูปเหนาะ   น่าัรักดี

คะแนน

1

ลองเลือกหมอในใจก่อนดีมั้ยคะ แล้วหาเวลาไปขอปรึกษาอ่ะค่ะ ถ้ายังไม่มีตัวเลือกหมอเลย แบบนี้เราไม่รู้จะช่วยยังงัยอ่ะค่ะ
ปีกไม่จำเปนไม่เคยแนะนำให้ตัดค่ะ  

คะแนน

1

ปอล์ว่า...ไม่ต้องตัดหรอกปีกอ่ะ

พอเสริมแล้ว...มานก้อจะดึงให้ปีกเล็กลงอ่ะ...

อีกอย่าง...ตัดปีกแร้ววว...จะบินได้งัยยยยย...อิอิ

คะแนน

1

6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-5 18:11:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุน ทุกคนนะค่ะ
แต่ตอนนี้ยังตัดสินใจว่าจะทำกับคุณท่านใด ไม่ได้ เลย ..
ขอดูรูปถ่ายหน้าตรงธรรมดาๆๆ จะบอกง่ายกว่าน่ะครับ ลองดูในบอร์ดน่ะ พีทำที่หมอเฉลิมครับ
เท่าที่ดูคร่าวๆนะค๊าฟ

เสริม้ลยจร้า

เด่วปีกมันจะหุบเข้าเอง

ยังไม่ต้องตัดหรอกค๊าฟฟ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-24 18:34:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เสริมแล้วค่ะ เจ็บได้อีกเยอะค่ะ ..
ปีกก้อมะด้ายใหญ่นี่ค่ะ

แยมว่าเสริมดีกว่านะค่ะ ลองหมอบุญถิ่นมั้ยค่ะ

อยากตัดปีกค่ะ

แนะนนำหน่อยนะคะ

28 นี้ละคะ ตัดสินใจว่าจะทำ

แวะมาทู้เมย์มาแนะนำ และวิจารณ์กันหน่อยนะคะ
ที่รู้ๆๆ นะ คุณหมอบุรินทร์ ท่านก้อถนัดตัดปีกจมูกเหมือนกัน
คือไม่ได้มาพรีเซ็นหมอนะ แต่เห็นผลได้จริง จาก ตัวเราเอง นี่แหละ เราชอบมากกก..
ถ้าอยากรู้ข้อมูล ก้อโทรไปถามที่คลินิก PAI ก้อได้นะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้