ดู: 5315|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ขอคำแนะนำค่ะ อยากได้จมูกแบบขวัญ อุษามณี

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lookmai001 เมื่อ 2012-1-24 09:53

สวัสดีค่ะ ^/\^ เราเนยนะคะ  เพิ่งจะมาเล่นเว็บนี้ค่ะ

สนใจอยากจะเสริมจมูกด้วยค่ะ  อยากสอบถามเพื่อนๆหน่อยเรื่องจมูก

เราชอบจมูกแบบขวัญ อุษามณีมากค่ะ  อยากจะทำแบบนั้น ไม่รู้ว่าจะทำได้มั้ย

ปกติแล้วเราเป็นคนมีดั้งนะคะ แต่ไม่ได้โด่งมาก  ส่วนเนื้อตรงจมูกเนี่ย

เท่าๆที่จับดูมันมีไม่น้อยค่ะ แต่ก็ไม่มากเหมือนกัน (เอ๊ะ ยังไง - -")

แต่ก็ห่วงว่าเสริมไปแล้วมันจะไม่เข้ากับหน้า  ปกติแล้วเป็นคนหน้าหวานค่ะ

ถ้าโด่งแบบนั้นจะแปลกไปรึเปล่าไม่รู้   ^^"  เท่าที่ดูกระทู้หลายๆกระทู้มา

หลายท่านก็บอกว่าคุณหมอเฉลิม บางท่านก็หมอศรัน หมอยุทธ หมอคัมภีร์ แล้วก็ไปเห็นรีวิวของหมอจำรูญ

ตอนนี้สับสนมากค่ะ ไม่รู้จะทำกับหมอไหนดี เยอะแยะไปหมดเลย สวยๆทั้งน๊านน T T สับสนค่ะ

ช่วบแนะนำหน่อยนะคะ ขอบคุณมากๆค่ะ ^0^

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-25 08:12:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่มีใครตอบเลยเหรอคะ T T
เชียร์หมอสมยศค่ะๆๆๆๆๆ ยศการคลีนิค
จมูกสวยอาจจะไม่เข้ากับใบหน้าของตัวเองก็ได้นะครับไปปรึกษาแพทเอาดีกว่าครับ ว่าหน้าเรารับกับจมูแบบไหน
จมูกโด่งไปทำให้หน้าดุค่ะ
ปรึกษาหมอหลายๆท่านก่อน ตัดสินใจดีกว่า
ต้องไปปรึกษาคุณหมอดีกว่าน๊ะค่ะหมอจะบอกได้ว่าเนื้อจมูกสามารถทำออกมาได้เหรอป่าว
(แต่เห็นว่าหมอชาตรีสยามคลีนิกเพชรบุรีซอย.7 ทำดีน๊ะเราก็ว่าจะไปทำเหมือนกัน)
เราจะทำจมูกแบบโอเพ่นกับหมอศรันย์ค่ะ วันที่19กคนี้แล้วอยากจะทำจมูกแบบขวัญอุษามณีแต่ไม่รู้จะออกมาเป็นงัยบ้าง แอบกลัวอยุ่เหมือนกันค่ะ
ลงรูปหน่อยจ้า จะได้รู้ว่าเหมาะหรือไม่เหมาะ
ความเห็นส่วนตัวเสริมแต่พอดีเหมาะกว่า ประสบการณ์ส่วนตัวเราเคนเสริมมาครั้งแรกไม่โด่งมากนะคะ ออกมาหน้าเปลี่ยนแต่ไม่มาก หลังๆเห็นคนอื่นโด่งอยากได้บ้างค๊า เลยไปแก้ขอโด่งๆ ออกมาเป็นยัยแก่หน้าเปลี่ยนไปทางแย่มากกว่าดีอ่ะค่ะ .. เอาให้พอดูกับเราดีกว่านะคะ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้