ดู: 11575|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] รีวิวโบท๊อกเยอรมัน .. ไม่อยากจะเชื่อเลยจริงๆ

[คัดลอกลิงก์]
หวัดดีค่ะเพื่อนๆ เราแอบซุ่มดูกระทู้รีวิวของเพื่อนในเว็บดั้งโด่งมาได้พักนึงแล้ว เรามีปัญหาคือว่า เราเป็นคนที่ชอบกินหมากฝรั่งมาก จนเราเริ่มมีกรามออกมา ปกติเราเป็นคนคางสั้นและมีแก้ม และยิ่งกรามออกอีก จบกันเลยทีนี้ -*- เราเลยหาดูรีวิวเสริมคางอยู่พักนึง แต่มันชั่งน้อยเหลือเกิน แล้วเราก็ไม่กล้าไปทำด้วย เรากลัวทำออกมาแล้วไม่สวย กลัวแม่มดบ้างล่ะ กลัวๆๆๆ สาระพัดเลยยยย  เราเห็นคนอื่นหน้ายาวๆ เรียวๆ แล้วเราอยากให้หน้าเราเป็นแบบนั้นบ้าง จนวันนึงมีพี่ที่เป็นพริตตี้เค้าแนะนำให้เราลองฉีดโบท๊อกดู เราเลยลองดู แล้วผลก็ออกมาเป็นที่พอใจมากๆๆ เราปลื้มมากๆๆ กรามเรามันเริ่มหายไปแล้ว หน้าเราก็เรียวขึ้นด้วย ไปไหนก็มีแต่คนทักว่าไปทำไรมาหน้าเรียวขึ้น ... โอ๊ยเป็นปลื้ม ^^* เราเลยเอารูปมารีวิวให้เพื่อนๆ ดูกันนะค่ะ

ก่อนฉีดโบท๊อก หน้าสั้น แก้มเยอะ กรามออก รับไม่ได้ T^T

หลังจากฉีดโบท๊อกได้ 15 วัน กรามเริ่มลด หน้าเราเริ่มเรียวขึ้น ดีใจๆๆ

ไปงานแต่งเพื่อนมีแต่คนทักว่าหน้าเราเรียวขึ้น ^^

1 เดือนแล้ว กรามไม่มีแล้ว เราเล็กลง

เป็นปลื้มสุดๆ กับการฉีดโบท๊อก

เพื่อนๆคนไหนมีปัญหาแบบเราคุยกันได้นะ เราพร้อมให้คำปรึกษา และแนะนำที่ฉีดโบท๊อกดีและไม่แพงมาก แถมเห็นผลแบบเราด้วย
Pin : 21A6274D หรือ 0819115791 whatsApp  ยินดีเจ้าค่ะ อยากให้เพื่อนๆ สวยๆ เหมือนกันทุกๆ คนเลย ^^*

คะแนน

2

ดูบันทึกคะแนน

อันนี้จะมารีวิวหรือจะมาขายของ???
จะโกรธไหม ถ้าจะบอกว่าไม่ต่างเลยอะ
ไม่ค่อยเห็นผลเท่าไหร่นะค่ะ

ไม่ได้โทษโบเยอรมันนะค่ะ  เห็นคนที่ฉีดโปเยอรมันแล้วลด ก็มีเยอะนะค่ะ
รูปไหนก่อนไหนหลังดูแทบไม่ออกเลยคะว่าเปลี่ยน. ก่อนกับหลังไม่แตกต่างเลย. หรือว่าดูไม่เป็นอะ
รูปที่เค้าเอามาลง เค้ายิ้มมั่งคะ เลยดูไม่ค่อยออก

ส่วนใหญ่ คนที่มารีวิว โบท๊อกนะ
ก่อนทำเอารูปมาลง จะยิ้มแก้มบานๆ
พอหลังฉีด เอารูปทำปากจู๋มา หน้ามันก็เรียวซิคะ  ไม่เข้าใจอ่ะ อิอิ

7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-31 15:48:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เราได้แค่นี้เราก็พอใจแล้วอ่ะค่ะ .. เพราะเราแค่ฉีดโบท๊อก ไม่ได้ตัดกรามออกไปเลย
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-31 15:50:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย teeleck เมื่อ 2012-1-24 01:29
อันนี้จะมารีวิวหรือจะมาขายของ???

ถ้ามีคนสนใจ เราก็พร้อมให้คำแนะนำค่ะ ... แบ่งๆ กันสวยค่ะ ^^*
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-31 15:53:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย natthawat เมื่อ 2012-1-24 07:34
จะโกรธไหม ถ้าจะบอกว่าไม่ต่างเลยอะ

ไม่โกดค่ะ .. เพราะเราไม่ได้ตัดกรามออกไปเลย มันเลยอาจจะดูไม่ต่างมาก แต่เราจะฉีดย้ำอีกเรื่อยๆ แล้วจะมารีวิวให้ดูนะค่ะ ยังงัยก็ขอบคุณมากๆ นะค่ะ ^^*
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-31 15:56:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย jeebannn เมื่อ 2012-1-24 10:14
รูปที่เค้าเอามาลง เค้ายิ้มมั่งคะ เลยดูไม่ค่อยออก

ส ...

ขอบคุณมากๆนะค่ะ ^^
สนใจอยากฉีดมั้งค่ะแล้วมารีวิวให้ดูอีกเยอะๆ นะค่ะ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-15 18:25:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย maruko_ubu เมื่อ 2012-2-12 01:07
สนใจอยากฉีดมั้งค่ะแล้วมารีวิวให้ดูอีกเยอะๆ นะค่ะ ...

คร๊า ^^*
โบท๊อกต้องใช้เวลานี๊ดนึงค้า  ของเราลดชัดเจนก็รอบที่สองอ่ะค่ะ  รอบแรกไม่ต่างเท่าไหร่  มันไม่ใช่เอามีดมาขูดๆออกอ่ะคะ  ไม่เร็วขนาดนั้น  

แสดงความคิดเห็น

ใช่แล้วค่ะ ^^*  โพสต์ 2012-4-24 14:03
เสียค่าใช้จ่ายเท่าไรคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้