ดู: 2541|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] ช่วยแนะนำทีคับอยากทำจมูก

[คัดลอกลิงก์]
ตอนนี้อยู่ม.5กำลังจะขึ้น ม.6 คับว่า จะทำจมูกตอน ปี1  เลยอยากให้พี่ๆช่วยแนะนำทีคับ ขอบคุณคับ

มีคอนเท็คอยู่กับหมอและคลีนิคหลายที่นะค่ะ  ถ้าสนใจยังไงแล้ว  เข้าไปดูรายละเอียดได้ที่น่าแฟนเพจของร้านได้นะค่ะ  www.facebook.com/Jazzygirlshop น่ะ  ราคาเริมต้นมีตั้งแต่  3900-7900  บาทนะค่ะ  ใช้วิธีฉีดฟิลเลอร์ และจัดแต่งทรงตามที่ลูกค้าต้องการ  ไม่เจ็บและที่สำคัญคือ เนื้อฟิลเลอร์สามรถสลายไปเองได้ตามธรรมชาติ  ไม่ต้องเสียเวลา+เจ๊บตัวตอนไปถอดออกเพื่อเปลี่ยนเหมือนซิริโคนนะค่ะ  สนมจสอบถามได้เลยคร้า  
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-19 20:14:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ่าขอบคุณครับแต่อยากได้ทำเปน สิริโคน มากกว่าอะคับ
ผมว่าโด่งสวยดีนะครับ
น่าจะสวยได้รูปเลยแหล่ะครับเพราะมีอยู่ค่อนข้างเยอะ เสริมซิลิโคนทีนึงก็อยู่ได้เป็นห้าปีสิบปีเลยครับ ไม่ต้องเสียตังบ่อยๆด้วย หล่อขึ้นแน่ๆๆเลยครับ...
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-20 18:03:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ่า ขอบคุณครับ T__T ในรูปมันโด่งแต่ ของจริงมัน ไม่ค่อยโด่งมากอ่ะคับ โดนคุณแม่ด่าว่า จมูกอย่างกับคนร้อยเอ็ด แอบเสียใจเบาๆ ด้วย TT
อยากให้ลองศึกษาและเรียนรู้ด้วยตนเองครับ  ข้อมูลในนี้มีมากมาย  ดูว่าตัวเองชอบทรงจมูกแบบไหน
หมอท่านใดสามารถทำได้ตามแบบที่เราต้องการ และก็ให้ศึกษาข้อมูลของหมอ  ผลงานต่างๆ  การบริการหลังการขาย
ศึกษาให้ละเอียด ทั้งคนที่ทำออกมาสวย และทำออกมาแล้วไม่สวย ยังมีเวลาอีกนาน  มั่นใจในตัวเอง อย่าเร่งรีบ
บางครั้ง ราคา  และเวลาที่รอ  ก็คุ้ม เพราะจมูกจะอยู่กับเราไปอีกนาน....เป็นกำลังใจให้นะครับ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-23 13:27:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากๆครับ T T
คนร้อยเอ็ดโด่งๆเยอะแยะไปค่าาา
แต่งปลายจมูกก็คงพอเนอะ น่ารักแล้ว
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-2 22:24:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ankh02 เมื่อ 2012-2-14 02:18
^ ^

อ๊าคค น่ากลัวไปเลย T^T

แสดงความคิดเห็น

555 แล้วเปนไงครับ ไปทำมารึยัง ตัดสินใจที่ไหนเอ่ย  โพสต์ 2012-3-3 01:07
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้