ดู: 2335|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อยากทำจมูกแนะนำหน่อยจะทำทรงไหนดี

[คัดลอกลิงก์]
อยากทำจมูกแต่ไม่รู้จะทำทรงอะไรที่เข้ากับหน้า เพราะตัวเองเป้นหน้ากลม แล้วถ้าเสริมจมูกมันจะดึงตาตี่หรือเปล่าค่ะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

มีคอนเท็คอยู่กับหมอและคลีนิคหลายที่นะค่ะ  ถ้าสนใจยังไงแล้ว  เข้าไปดูรายละเอียดได้ที่น่าแฟนเพจของร้านได้นะค่ะ  www.facebook.com/Jazzygirlshop น่ะ  ราคาเริมต้นมีตั้งแต่  3900-7900  บาทนะค่ะ  ใช้วิธีฉีดฟิลเลอร์ และจัดแต่งทรงตามที่ลูกค้าต้องการ  ไม่เจ็บและที่สำคัญคือ เนื้อฟิลเลอร์สามารถสลายไปเองได้ตามธรรมชาติ  ไม่ต้องเสียเวลา+เจ๊บตัวตอนไปถอดออกเพื่อเปลี่ยนเหมือนซิริโคนนะค่ะ  สนใจสอบถามได้เลยคร้า
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-24 19:46:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย jazzygirlshop เมื่อ 2012-1-19 20:25
มีคอนเท็คอยู่กับหมอและคลีนิคหลายที่นะค่ะ  ถ้าสนใจยั ...

ฟิลเลอร์ อันตรายมั้ยค่ะ มันละลายเองหรอ มันไม่เกาะเป็นพังผืดหรอค่ะ แล้วอยู่ได้นา่นไหม
เป็นเฉพาะบางยี่ห้อนะค่ะ  ถ้าเลือกยี่ห้อดีๆ ตามที่คุนหมอแนะนำก้อสลายไปได้เองนะค่ะ  ไม่เกาะตัวเป็นพังผืด และไม่อันตรายแน่นอนค่ะ  แต่ถ้าเลือกไม่ดีก้อมีผลกระทบแน่นอนคร้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้