ดู: 1749|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เพื่อนๆ ช่วยเข้ามาดูหน่อยค่ะว่าจมูกใหญ่ๆ แบบนี้จะเสริมแบบไหนดี

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย minimuwan เมื่อ 2012-1-18 23:50

เราเป็นคนจมูกใหญ่และสามปีหลังเราอ้วนขึ้นมากยิ่งทำให้จมูกดูแบนมากกว่าเดิม  เลยอยากจะขอคำแนะนำเพื่อนๆ ว่าเราควรจะเสริมแบบไหนจะต้องตัดปีกจมูกด้วยหรือเปล่า  ซึ่งเราไม่อยากตัดปีกจมูก  แต่ก็กลัวว่าถ้าเสริมแบบไม่ตัดปีกมันจะดูใหญ่เกินไป  แล้วถ้าเสริมควรจะเลือกคุณหมอท่านไหนดีคะ  ตอนนี้มีอยู่ในใจคือ คุณหมอศรัณย์  คุณหมอพรเทพ  คุณหมอสำรวย  โอ้ย! เลือกไม่ถูกค่ะ
ยังไงขอคำแนะนำจากเพื่อนๆ ด้วยนะคะ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-19 10:07:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ยังไม่มีใครมาตอบเลย  
ผมคิดที่จะตัดปีกนะครับ แต่ตอนทำจมูกคิดไปคิดมาไม่ตัดปักดีก่า เดียวค่อยตัด แต่กลายเป็นว่า ตอนที่ทำจมูก หลังจากยกจมูกกลายเป็นว่าปีกดูเล็กลงทันทีเลย กลับเป็นว่าไม่ต้องตัดแล้ว ยังไงก่อศึกษาหมอดูก่อนนะครับ   
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-15 22:38:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ampowera เมื่อ 2012-2-13 11:44
ผมคิดที่จะตัดปีกนะครับ แต่ตอนทำจมูกคิดไปคิดมาไม่ตั ...

ขอบคุณค่ะ  เราก็คิดว่าถ้าได้เสริมก็คงจะเสริมอย่างเดียวยังไม่ตัดปีก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้