ดู: 2511|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] 28 ม.ค. นี้นัดแก้จมูกที่ อรรถพรคลีนิคอ่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ไม่รุเอาไงดีอ่ะ ทรงเก่าปลายไม่ประทับใจ อยากได้ปลายพุ่งๆก็กลัวทะลุอ่ะ ทำไงดีค๊าบ
ลองไปหาหมอชาตรีมั้ยครับ ที่สยามคลีนิค เพชรบุรีซอย 7 ราชเทวี  ผมก็ว่าจะไปปรึกษาอยู่เหมือนกัน เพราะคนไปแก้เยอะ ทรงก็สวยนะครับ สำหรับผู้ชายผมว่าโอเคนะ แต่ผมไม่ได้บังคับไรนะครับ บอกไว้เพื่อเป็นแนวทางในการตัดสินใจ ลองหารีวิวดูนะครับ ผมก็ว่าจะไปแก้ที่นั่นเหมือนกันอ่า รอปิดเทอมชั่วเมษาก่อน ไงก้ขอให้แฮ๊ปปี้นะครับ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-19 17:15:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณคับที่แนะนํา เราไม่รุจะไปแก้ที่ไหนอ่ะ พอดีทําที่นี่ไง แต่ต่อนนีว่าจะลองคิดดูก่อนอ่ะ ก่อนทําครั้งแรกอ่ะเราถามว่าถ้ามีปัญหาหรือไมพอใจค่าแก้คิดยังไง เขาบอกว่า1000คิดแต่ค่ายาอย่างเดียว แต่พอตอนนี้จมูกเราคดตรงปลาย แล้วปลายมันก็ทู่ แล้วงุ้มๆไปนิดอ่ะ พอโทไปถามเรื่องคิวเขาก็ถามเยอะอ่ะ จะแก้เหรอ เป็นไงมั่ง เบี้ยวตรงไหน คดยังไง เราเลยถามเรื่องคิวเขาก็บอกวัน แต่เราไม่แน่ใจว่าจะว่างหรือเปล่าเราเลยบอกว่าเดี๋ยวโทไปนัดอีกที เราก็วางแล้วดูตารางงาน พอได้วันที่แน่นอน เราก็รีบโทไปใหม่แล้วก็นัดคิว แต่ทีนี้ดิเขาเปลี่ยนคนคุยแล้วบอกว่า ถ้าเปลี่ยนทรงก็หมอคงเปลี่ยนซิลิโคนให้ ถ้าอย่างนั้นคงต้องคิดค่าซิลิโคนครึ่งหนึงเราทํา12000สรุปเราต้องจ่ายอีก6000นะ เราถึงกะอึ้ง แต่ไม่รุจะทําไง เลยตกลง   อยากรู้จังถ้าเปนเพื่อนๆจะเอาไงกันอ่ะ
เปลี่ยนทรง ก้อคือเปลี่ยนซิลิโคน ซึ่งถ้าต้องเสียเงินเพิ่มก้อลองดูหมอท่านอื่นเผื่อๆ ไว้มั่งดีกว่าครับ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-19 18:01:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ช่ายคับ ราคาใกล้เคียงกะทําใหม่เลย ผมก็คิดยังงั้นเหมือนกัน ถ้างั้นช่วยแนะนําหมอที่ทําทรงสวยๆให้ผมหน่อยละกันคับ ขอบคุณล่วงหน้าคับ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hypermote เมื่อ 2012-1-19 19:10

ลองหาดูริวิวจมูกผุ้ชายนะครับ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-21 19:00:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค๊าบ
เป็นเหมือนกันเลยค่ะ อุตส่าห์เอาแบบไปให้คุณหมอดู ปลายพุ่ง แต่หมอทำปลายคด งุ้มๆ ให้ ... ไม่ประทับใจเลย นี่ยุตากะว่า จะไปแก้กับหมอท่านอื่น เหมือนกัน

แสดงความคิดเห็น

เหมือนกันค่ะ ไปแก้มาใหม่บอกหมอว่าอยากได้ปลายเชิด แต่ออกมางุ้มลง  โพสต์ 2012-2-12 09:17
เราทำที่หมออรรถพร ทำมาได้ 1 เดือน กับ 2 อาทิตย์ แล้วล่ะ  โพสต์ 2012-1-24 19:07
ทำที่ไหนคับ ที่เดียวกันป่าว ทำนานยังอ่ะ  โพสต์ 2012-1-24 15:09
อยากเห็นรูปจังค่ะ!!!

แต่ถ้าให้แนะนำนะ
**ถ้าอยากได้ทรงใหม่ ต้องเปลี่ยนซิลิโคน ไปทำกับหมออื่นดูดีกว่า เพราะต้องเสียเงินครึ่งนึง เสียเวลาพักฟื้น เสียความรู้สึก  (เราก็เลือกทำแบบนี้จ่ายไปอีก 6000 เพราะยังมั่นใจในตัวคุณหมอ แต่ก็ไม่อยากโทษใคร คงเพราะกระโหลกหน้าเราไม่ดีมั้งเลยเอียงอีก)

**ถ้าชอบทรงเดิม ก็ไม่ต้องเปลี่ยนซิลิโคน คุณหมอทำไม่เจ็บเลย เสียตังค์นิดเดียว แต่ไม่รับประกันว่าจะหายเบี้ยวมั้ย

ลองคิดเยอะ เยอะค่ะ ....... ไม่งั้นจะเป็นเหมือนเรา เสียน้อยเสียยาก  เสียมากเสียง่าย

แสดงความคิดเห็น

เห็นด้วยทุกประการเลยจ๊ะ  โพสต์ 2012-2-13 03:12
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-14 16:13:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย UYAJUNG เมื่อ 2012-2-12 09:43
อยากเห็นรูปจังค่ะ!!!

แต่ถ้าให้แนะนำนะ

เราไปมาแล้วรอบนึง หมอบอกว่าทรงนี้ดีแล้ว ถ้าเปลี่ยนทรงกลัวไม่เข้ากะหน้า เราเลยไม่ได้ทำอ่ะ แต่พอกลับมาบ้านก็ยังอยากทำอยู่ดี เลยนัดหมอใหม่วีนที่23นี้ ที่สำคัญไปกว่านั้นมี่เพื่อนอยากทำด้วย เลยนัดคิวเพิ่มให้เพื่อนด้วยอ่ะ ทำไงดีล่ะ
เราชอบ รึมั่นใจกับทรงจมูกปัจจุบันรึป่าว ถ้ามั่นใจอยู่แล้ว ก็ไม่ต้องทำอะไรมาก ขยับให้เข้าที่นิดเดียวก็คงโอเค ...... แต่ที่ไปจองให้เพื่อน ถ้ามันไม่เป๊ะ มันจะโทษเรารึป่าวเนี้ยยยยยยย

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้