ดู: 1167|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] สอบถามเสริมจมูกหน่อยครับ

[คัดลอกลิงก์]
ถามเป็นข้อๆ นะครับ

1. เป็นภมิแพ้เสริมจมูกได้ไหม

2.จมูกผู้ชาย เสิรมกับหมอไหนดีชอบแบบไม่เป็นแท่งครับขอสวยๆธรรมชาติ

3.เวลาจามบ่อยๆจมูกจะเบี้ยวไหมครับ

ขอบคุณ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-14 23:24:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เพิ่มเติมนะครับ

ถ้าทลักยิ้มแล้วฉีดโบท๊อก ลักยิ้มจะหายไหม
ส่วนตัวก็เป็นภูมิแพ้ ( อากาศ ) ทำจมูก 2 รอบก็ไม่มีปัญหาไรนะค่ะ 2 รอบนี่คือ รอบแรก แก้เพราะเบี้ยว ( ข้อ 1 )
            จามบ่อยไม่รู้นะ เพราะตอนที่ทำเสร็จ ช่วงพันผ้าก็จาม เอาออกก็จาม แต่ไม่บ่อย ก็ไม่มีปัญหานะ เพียงแต่รู้สึกตึงๆ หน่วงๆ จมูกที่ทำ ( ข้อ 3 )
   ข้ออื่นๆ รอกำลังเสริมนะ เพราะไม่รุ้เหมือนกาน
เป็นคำถามที่ผมเคยตั้งกระทุ้ถามเหมือนกันเลยครับ ขอตอบตามที่มีผู้ตอบมานะครับ

1. เป็นภมิแพ้เสริมจมูกได้ไหม
ได้ครับ  ผมก็เป็น และมีอาการขัดจมูกบ่อยๆ ชอบขยับจมูก ซึ่งมีคนแนะนำว่าช่วงทำให้หายามาทาน แก้คัดจมูก จะทำให้โล่งขึ้น จำชื่อยาไม่ได้ล่ะ

2.จมูกผู้ชาย เสิรมกับหมอไหนดีชอบแบบไม่เป็นแท่งครับขอสวยๆธรรมชาติ
อันนี้หลากหลาย ไม่มีใครฟันธงได้แน่ๆ หาแบบที่ต้องการ อ่านรีวิวเพื่อนที่ไปทำมา ถูกใจหมอไหน มั่นใจหมอไหนก็ตามนั้น  เน้นโด่ง เน้นปลายสวย เน้นตัดปีก แต่ละหมออาจจะเก่งไม่เหมือนกัน

3.เวลาจามบ่อยๆจมูกจะเบี้ยวไหมครับ
ช่วงทำหลังทำจมุก ห้ามจามครับ ต้องหายามาทาน และหลีกเลี่ยงกับสิ่งที่ทำให้จาม แอร์ ฝุ่น

ผมก็กำลังจะทำเหมือนกัน อาการคงคล้ายๆกัน ยังไงก็หาข้อมุลเพิ่มเติมเยอะๆนะครับ โชคดีครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้