ดู: 3175|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

มาดูข้อมูลเพิ่มเติมของ liponsaure จากรูปเพิ่มเติมกัน!!!!

[คัดลอกลิงก์]
หลังจากที่อดทนรอจากที่สั่งไปนานแสนนาน ร่วมหนึ่งเดือน พึ่งจะได้ของ เซงมากมาย ลาขาด

ขออภัยที่บ่น แต่นึกที่ไรหงุดหงิดมาก มาเข้าเรื่องเลยดีกว่า หลังจากเราได้ของเราก็มาแกะๆแคะๆอ่านๆ

และได้อ่านตรงนี้

มันทำให้เราเข้าใจว่า เจ้าตัวนี้

มันมี เจ้า Phosphatidylcholine 250mg ใช่หรือไม่

หากใช่จริง มันคงจะช่วยลดความอ้วนสำหรับคนที่ทานแป้งหรือน้ำตาลได้บ้าง

จึงขอรบกวนผู้สันทัดทั้งหลายช่วยชี้แจงให้กระจ่างด้วยจ้า

ฉะนั้นอยากให้ทุกคนพยายามอ่านรายละเอียดให้ครบ ศึกษาให้ดี อย่าเชื่อที่คนอื่นบอกมาโดยที่ไม่ศึกษาเลย เพราะสุดท้ายคนที่มีแต่เสียก็คือเรานั่นเอง

(แบบ ซื้อมาก้อแพง ดันไม่ได้ผลอีก เซง  )

โห สั่งของรอเป็นเดือนเลยเหรอ โหดโคตร

ตกลงมันดีไหมอ่ะไลโป รู้สึกคนด่าเยอะจริงๆ

แสดงความคิดเห็น

อ่ะ หุหุ แร๊ง  โพสต์ 2012-1-14 21:38
แล้วไม่บอกกรุตั้งแต่ทีแรกวะ ส่งของก็ช้าต้องให้จิก  โพสต์ 2012-1-14 10:26
นานมากค่ะคุณฟ้า สั่งเสดผ่านไปสามวัน พึ่งมาบอกว่า หมด รอหลังปีใหม่  โพสต์ 2012-1-14 10:23
อยากจะบอกว่ามันไม่เกี่ยวกับลดความอ้วนเลย เราเรียนอยู่ที่เยอรมัน มีช่วงนึงที่มีคนมาเม้นเยอะๆ เราเลยลองไปถามที่ร้านขายยา เค้ายังงงเลยว่าเราจะซื้อไปทำไม เพราะปกติต้องแพทย์สั่งเท่านั้น เพราะยานี้มันเกี่ยวกับคนเป็นเบาหวาน มีน้ำตาลสูง ออกกำลังกาย ฟิตเนสดีสุด
ต้นฉบับโพสต์โดย Pomy18 เมื่อ 2012-1-14 01:42
อยากจะบอกว่ามันไม่เกี่ยวกับลดความอ้วนเลย เราเรียนอ ...

นั่นไง

แต่มีคนใช้แล้วน้ำหนักลด เลยกลายเป็นกระแส

หรือว่าสร้างข่าว

ยังไงก็คิดกันก่อนใช้นะคะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-14 10:31:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Pomy18 เมื่อ 2012-1-14 01:42
อยากจะบอกว่ามันไม่เกี่ยวกับลดความอ้วนเลย เราเรียนอ ...

เพราะมันมี Phosphatidylcholine 250mg รึป่าว

ก้อเลยช่วยให้ผอมลง เพราะเห็นยี่ห้อ lipostabil ที่ลดๆได้จริงก็มี Phosphatidylcholine 250mg เหมือนกัน
เหอๆๆเราเคยตั้งกระทู้ถาม l car กับ lipon คนใช้ liponเยอะ เราตัดสินใจซิ้อฉีด ไป 4 เข็มลดไป 1โลกว่ๆๆหลังจากนั้นไม่มีเวลาไปเลยไม่รุว่ามันช่วยได้แค่ไหน
เอาไปแจกเลยละกันไลโปรชัวว์ ใครใช้ดีแล้วเห็นผลก็เอาไปเลยค่ะ แจกพร้อมกับกลูต้าละกัน

ในลายเซนต์นะ หรืออันนี้อ่ะ
http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=34868&page=1&extra=#pid837040
ต้นฉบับโพสต์โดย Pinkmaya เมื่อ 2012-2-3 19:36
เอาไปแจกเลยละกันไลโปรชัวว์ ใครใช้ดีแล้วเห็นผลก็เอา ...

พี่ฟ้าแจกจิงๆหรอ เด๋วหนูอาสาทดลองงให้นะ^^
ต้นฉบับโพสต์โดย spaceless เมื่อ 2012-2-4 21:06
พี่ฟ้าแจกจิงๆหรอ เด๋วหนูอาสาทดลองงให้นะ^^ ...

จริงจิ
จริงจิคะ อยากลองนะพี่ฟ้า^^
ต้นฉบับโพสต์โดย spaceless เมื่อ 2012-2-5 08:26
จริงจิคะ อยากลองนะพี่ฟ้า^^

จริงๆ จิ แต่ใกล้หมดแระละ
เราก็เคยฉีดนะ เห็นผลประมาณเข็มที่ 3อ่ะ ฉีดไป 6เข็มแล้ว ลดไป3โลแต่เห็นบางคนเค้าลดเยอะกว่านี้อ่ะ ไม่รู้เป็นเพราะว่าเราฉีดพร้อมกลูต้าหรือเปล่า
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-6 21:08:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย beepoo เมื่อ 2012-2-6 16:23
เราก็เคยฉีดนะ เห็นผลประมาณเข็มที่ 3อ่ะ ฉีดไป 6เข็มแล้ ...

ฉีดห่างกันแค่ไหนคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย beepoo เมื่อ 2012-2-6 16:23
เราก็เคยฉีดนะ เห็นผลประมาณเข็มที่ 3อ่ะ ฉีดไป 6เข็มแล้ ...

ขึ้นอยู่กับคนด้วยอะคะ ร่างกายแต่ละคนเผาผลาญพลังงานไม่เท่ากันค่ะ
เราฉีดอาทิตละครั้ง พร้อมกับกลูต้า แต่คิดว่าเห็นผลช้า เลยหยุดฉีดก่อน มาฉีดกลูต้าอย่างเดียวก่อน ผิวเริ่มดีแล้วค่อยกลับไปฉีดไลปอนชัวใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้