ดู: 2538|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] จุดด่างดำเจ้าปัญหา

[คัดลอกลิงก์]
ขอโทษน่ะค่ะ...มีใครเป็นจุดด่างดำจากสิวบ้าง   แล้วสิวก็เป็นที่เดิมซ้ำๆบ่อยๆ    แล้วก็ไม่หายสักที จุดด่างดำเจ้ากรรมก็ เยอะเกินมีใครมีวิธีอะไรไหมค่ะ ขอความกรุณาด้วยค่ะ
เป็นเหมือนกันค่ะ รอยดำจากสิว กดก้อดำ ไม่กดก้อดำ
ตอนปัยหาหมอทำเลเซอร์ ก้อดีขึ้น  ตอนนี้อยู่เมืองนอก หมอก้อไม่ได้หา
ยาก้อไม่มีทา ด่างดำ เต็มหน้า เครียด  ปู่เสื่อรอฟังด้วยคนค่ะ
เป็นเหมือนกัีนค่ะม่ายรู่จะทำยังไงแล้วเนี๊ย
เราแนะนำยาษิตาวรรณ คลีนิค ของเขาดีมากๆ
ธนพรคลีนิก ครับ ผมรักษาที่นี่ ยิ่งสาขารัชโยธิน ผมเจอดารามาหาหมอหลายคนเรย ยิ่งเจอโทนี่รากแก่น มารักษาสิวที่นี่ยิ่งมั่นใจเรยครับ เพราะโทนี่เค้าเป็นกูรูด้านนี้อยู่แล้ว
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-14 20:01:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จร้า  ขอบคุณมากๆเลยน่ะค่ะ
อันนี้เราอ่านเจอในพันทิปค่ะ ว่าจะลองซื้อมาใช้เหมือนกัน ^^

http://topicstock.pantip.com/woman/topicstock/2011/05/Q10589317/Q10589317.html

8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-30 15:00:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จร้าขอบใจน่ะคะ่
แล้วสิวก็เป็นที่เดิมซ้ำๆบ่อยๆ << อาการนี้แพ้ครีมนะคะ มีอาการปวดร่วมด้วยแน่ๆ ลองหยุดใช้แล้วพักหน้าหาครีมบำรุงค่ะจะดีขึ้น ส่วนรอยสิว หายาแต้มที่มีส่วนผสมของbha กับ วิตตามินอี ช่วยให้แผลจางเร็วและนิ่มลงค่ะ
ษิตาวรรณ ดีจริงๆ แต่ต้องรอคิวนานหน่อย
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-1 21:09:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกคนมากๆเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้