ดู: 21024|ตอบกลับ: 61
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกกับคุณหมอศิริพรชัย อ่อนนุชคลีนิค 8 เดือนแล้วคร่า^^

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่า ชื่อจูนนะคะ  มารีวิว จมูก ทำกับคุณหมอศิริพรชัย ที่ศัลกรรมอ่อนนุชคลีนิค ค่ะ   จูนทำมาได้ 8 เดือนแล้วค่ะ   ตอนนี้ไม่มีปัญหาอะไรคะ ชอบจมูกมากค่ะ ^^ แต่ก็ต้องรอดูไปเรื่อยๆๆเน้อว่าจะเป็นยังไงอิอิ    เอารูปมาให้ดูเพื่อเป็นประโยชน์กับ ใครที่อยากจะไปทำกับคุณหมอท่านนี้นะค๊า   ยังไงมีอะไรสอบถาม ถามได้เลยคร่า จูนยินดีตอบคะ^^

จมูก 8 เดือนค่า ^^

---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

อันนี้เป็นรูปก่อนทำคะ

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
สวยโด่งเด้ง  ทำมาเท่าไร  เจ็บมากไหมคะ
สวยโด่งเด้ง  ทำมาเท่าไร  เจ็บมากไหมคะ
สวยเด้งเลยค่ะ น่าจะมีหยดน้ำอีกนิด ไปทาง Korea เลย
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-14 22:37:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย aeey149 เมื่อ 2012-1-14 22:20
สวยโด่งเด้ง  ทำมาเท่าไร  เจ็บมากไหมคะ ...

ราคาหมื่น 5 ค่า  ไม่เจ็บเลยนร้า  เพราะทานยาตามคุณหมอสั่ง  ก็ไม่เจ็บเลย ค่ะ  แค่บวมอย่างเดียวคะ
ทรงสวย ความโด่ง ok เลย แต่ ปลาย ไม่เท่าไหร่ ?
ตกใจ อ่านครั้งแรกนึกว่า 50000 -____-

แสดงความคิดเห็น

ตกใจมากเหมือนกันค่ะ 555  โพสต์ 2012-2-11 11:20
ตกใจคือกัน  โพสต์ 2012-2-4 00:46
สวยเข้ากับรูปหน้าเลยค่ะ  ว่าแต่พี่จูนมีเนื้อตรงจมูกเยอะไหมค่ะ?
สวยครับ ถ้าปลายพุ่งกว่านี้ซักหน่อยจะสวยมาก อิอิอิอิอ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-16 19:32:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย namwaan08 เมื่อ 2012-1-16 08:03
สวยเข้ากับรูปหน้าเลยค่ะ  ว่าแต่พี่จูนมีเนื้อตรงจมูก ...

ไม่เยอะค่ะ
โด่งมากเลยอ่ะค่ะ
สนใจคุณหมออยู่พอดีเลย
จมูกสวยน่ารักจิรงๆๆแต่ถ้าปลายยาวมีหยดน้ำอีกนิสเป๊ะเรยคัฟ
สวย มากๆๆ เหมาะสมกับราคาจร้า
แล้วราคาแก้จมูกเท่าไหร่อะคะ
ทรงสวยคร่า มีหยดน้ำอีกนิดจะสวยมากๆๆๆ แต่เนื้อคงน้อยอ่ะค่ะ คุณหมอเลยทำได้ไม่เยอะ

เราก็คุณหมอสำนักเดียวกัน แต่ก็แอบนอยส์ มาก เพราะแก้กับคุณหมอมา 2 รอบแล้ว ก็ยังคงเอียงทางซ้ายอยู่เลย
น่ารักคะ แบบนี้กำลังสวยคะ อยากทำบ้างจัง
ได้ตัดปีกจมูกไมอ่า สวยดีอยากได้แบบนี้อ่าแนะนำด้วย
คลินิกคุณหมออยุ่ที่ใหนหรอค่ะ
ไม่เจ็บเลยหรอค้ะ แล้ว คลินิค น่ากลัวไหมอะค้ะ๕๕
อยากรู้จัง ตอนนี้คิวหมอถึงเดอืนไหนแล้วค่ะ
มีเบอร์ ที่คีลนิคมั้ยอ่าค่ะ
คุนหมอไม่ค่อยจะทำให้มีหยดน้ำอ่ะ เราก็เจอปัญหาปลายยังดู กลมอยู่เลย
ทำออกมาสวยมากเลยค่ะ ตอนทำเสร็จบวมมากมั้ยคะ บวมประมาณกี่วันเอ่ย??? อยากทำบ้าง
จมูกเรียวสวยดีคับ
สวยเชียวค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้